คุณไพ

คุณไพ

Guest

ต้องการจองเวลาเรียน (939 views)

17 Jun 2012 13:13

รบกวนช่วยดูเวลาว่างให้หน่อยได้ไหมค่ะ ตั้งใจจะเริ่มเรียนต้นเดือนหน้าเสาร์-อาทิตย์ วันล่ะ 2-3 ชัวโมง:^_^:

คุณไพ

คุณไพ

Guest

คุณไพ

คุณไพ

Guest

17 Jun 2012 13:21 #1

ระบุรถหน่อยนะค่ะเป็น Honda City เกียร์ออโต้นะค่ะ:^_^:

คุณไพ

คุณไพ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

17 Jun 2012 16:07 #2

ระบุรถได้ค่ะ ตารางของทุกคันและทุกเดือนที่มีน้องผึ้งส่งให้แล้วค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

คุณไพ

คุณไพ

Guest

17 Jun 2012 16:08 #3

เพิ่มเติมหน่อยนะค่ะต้องการเป็นหลักสูตร 10 ช.ม หรือจะตอบทาง E- mail ก็ Khunpuika@hotmail.com หรือ niti_kaea@hotmail.com:^_^:

คุณไพ

คุณไพ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

17 Jun 2012 16:46 #4

น้องผึ้งส่งตารางให้ทางอีเมลล์เรียบร้อยแล้วค่ะ สามารถดูตารางว่างของแต่ละคัน เลือกลีอกวันและเวลาได้ตามใจชอบเลยค่ะ แจ้งเมลล์กลับหรือโทรแจ้งตารางที่ล๊อกได้เลยค่ะ จองไว้ล่วงหน้าไม่จ่ายล่วงหน้าแต่อย่างใดค่ะ ค่อยจ่ายวันแรกที่มีเรียน แต่ขออย่างนิดหากติดธุระไม่สามารถเรียนได้ ยังงัยรบกวนแจ้งยกเลิกทางโรงเรียนนิดนึงค่ะ ไม่โกรธกัน จะได้เอาตารางออกเพื่อเปิดโอกาสให้นักเรียนท่านอื่นจองได้ต่อไป

หากจะให้น้องผึ้งจัดตารางให้ รบกวนแจ้ง วัน เวลาที่สะดวก บ้านอยู่ไหน ทำงานที่ไหน เลิกงานกี่โมง ให้ครูรับส่งแถวไหน น้องผึ้งจะได้มีข้อมูลเพื่อนำไปจัดจารางให้ match กับเวลาว่างของนักเรียนแต่ละคนได้อย่างเหมาะสมที่สุดค่ะ เพราะถ้าให้ข้อมูลน้อยไป การจัดตารางเพื่อให้บังเกิดผลที่ดีที่สุดสำหรับคนเรียนก็จะทำได้ยากนิดนึงค่ะ  เพราะหาช๊อยส์ที่ match กับความต้องการได้น้อยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

คุณไพ

คุณไพ

Guest

19 Jun 2012 14:54 #5

ได้คุยเรื่องเวลาแล้วระบุวันที่ว่างแล้วกับเจ้าหน้าที่ (ไม่แน่ใจว่าชื่ออะไร ) รบกวนส่งเวลาใหม่ที่จองไปแล้วให้อีกครั้งได้ไหมค่ะ:^_^:
*** เวลาที่ระบุไปถ้าเกิดมีนักเรียนคนไหน Cancle วันเสาร์หรืออาทิตย์ ย้ายวันธรรมดาวันเสาร์หรืออาทิตย์ใส่ให้ได้เลยนะค่ะ

คุณไพ

คุณไพ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

19 Jun 2012 16:01 #6

เรียบร้อยค่ะ ส่งให้แล้วนะคะ  

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply