Oops....

Oops....

Guest

-V- ขอตารางเรียนขับรถ Mazda 2 เดือน กรกฎาคม ถึง สิงหาคม 2555 ค่ะ (1243 views)

3 Jul 2012 17:21

ส่งมาให้ที่เมลล์ตามนี้ค่ะ >>> j.hayato@hotmail.com

Oops....

Oops....

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

3 Jul 2012 18:21 #1

ด้วยความสัตย์จริง ไม่มีครูสอนค่ะ ครูลาออกไป 2 คน มาสด้า 2 คันไม่มีคนสอน จะสลับเอาครูที่มีอยู่มาสอน รถคันอื่นๆ เค้าก็มีนักเรียนอยู่พอสมควรเลยค่ะ เบื้องต้นวางแผนไว้ว่า จะหาเจ้าหน้าที่รับโทรศัพท์เพิ่ม แทนครูกวาง แล้วครูกวางจะลงสอนเอง tentative เดือนกรกฎาคม นี้ไม่ทันแน่ๆค่ะ เพราะรับมา ก็ลาออก สัปดาห์ที่แล้ว ได้เจ้าหน้าที่มาแล้ว ครูกวางแจ้งมาแล้วว่าเปิดตารางมาสด้าได้เลย อีกวันลาออกเลยค่ะ   ยังคงต้องหาคนก่อน แผนแบบ rought น่าจะเป็นสิงหาคม ช่วงต้นสิงหาคมลองสอบถามมาอีกทีก็ได้ค่ะ

ปล. หากนักเรียนครูกวางท่านใด ผ่านมาเห็นข้อความนี้ อย่าเพิ่งโกรธเคืองกับการที่ไม่ได้ไปสอนที่ผ่านมานะคะ ไม่มีคนเฝ้าโรงเรียนจริงๆค่ะ จะกลับไปในเร็ววันนี้แน่นอนค่ะ จะไปทวงตำแหน่งคืน  

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image