jan

jan

Guest

เดือนธันวายังมีตารางเรียนว่างไหมคะ (1684 views)

13 Dec 2011 15:52

รบกวนส่งลายละเอียดต่างๆให้ด้วยค่ะ ทำงานอยู่ซอยระนอง2 มีบริการรับส่งไหมคะ

jan

jan

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

13 Dec 2011 21:03 #1

ตารางเดือนธันวายังว่างเยอะเลยค่ะ ส่งรายละเอียดพร้อมตารางให้แล้วค่ะทางอีเมลลนะคะ

ส่วนซอยระนอง 2 อยู่แถวสามเสน หรือ ดุสิต ใช่หรือป่าว ถ้าใช่จะไม่อยู่ในพื้นที่รับส่งค่ะ ไม่ทราบว่าบริเวน บีทีเอสสะพานควาย หมอชิต อารีย์ หรือรถไฟใต้ดิน แถบ บางซื่อจะสะดวกมั้ยค่ะ พยายามให้บริเวนที่ใกล้สามเสน เพราะถ้าออกนอกพื้นที่รับส่ง ครูจะไม่ชำนาญพื้นที่ และไกลสนามเกินไปค่ะ ซึ่งถ้าไปรับ หรือ ส่งเลทจะส่งผลกระทบต่อเพื่อนนักเรียนคนถัดไปในตารางได้ เค้าจะต้องเริ่มเรียนเลทและเลิกเลทไปด้วย ดังนั้นขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ขอรบกวนเป็นในพื้นที่รับส่งนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

่kan

่kan

Guest

14 Dec 2011 09:28 #2

ได้รับตารางเรียนแล้ว ขอบคุณมากค่ะ แต่ถ้าเรียนคงเป็นช่วงเย็นหลังเลิกงาน ถ้ารอทีสถานีรถไฟฟ้าบางซื่อก็พอได้ค่ะแต่ห่วงขากลับเพราะบ้านอยู่แถวโรงพยาบาลวชิระถ้าคุณครูมาส่งตรงสถานีรถไฟฟ้ามันค่อนข้างเปลี่ยวอ่ะค่ะ แล้วหารถยากนิสนึง ยังไงขอตัดสินใจก่อนนะคะ

่kan

่kan

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

14 Dec 2011 10:48 #3

ได้เลยค่ะ ถ้าให้คุณครูส่งตรงไหนสะดวกกว่า ปลอดภัยกว่า แจ้งมาได้เลยค่ะ ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรง ยินดีช่วยเต็มที่เลยค่ะ เพราะยังงัยถ้าเรียนหลังเลิกงาน ก็เป็นนักเรียนคนสุดท้ายของวันอยู่แล้ว คงไม่มีใครได้รับผลกระทบ ยกเว้นว่าครูได้กลับบ้านช้าค่ะ 

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image