BEE

BEE

Guest

Accredit ใหครูรินค่ะ (1915 views)

16 Dec 2011 14:44

ชอบสไตล์การสอนของครูรินมาก (หน้าดุแต่ใจดี) ให้ลองหัดทำเองและให้ขับออกถนนตั้งแต่วันแรกที่ไปรับเลยค่ะ เรียนที่นี่ไม่ผิดหวังแน่นอน จะตั้งใจสอบใบขับขี่ให้ผ่าน .....

BEE

BEE

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

16 Dec 2011 18:31 #1

สู้  สู้ ค่ะ สอบใบขับขี่ไม่แน่นอนค่ะ แต่มีสติ ตื่นเต้นให้น้อยที่สุด จะให้ไม่ตื่นเต้นคงเป็นไปไม่ได้ สอบใบขับขี่เป็นท่าทางพื้น ให้หลักการพื้นฐานที่เรียนมาตั้งแต่วันแรกเลย ดังนั้น ขับรถออกถนนได้ รับรองว่าไม่ยาก เด้วคาบสุดท้ายครูเค้าจะตวให้อีกที ก่อนลงสนามวันไปสอบก็จะเทรนอีกรอบ ถ้าไม่ต่นเต้นจนเกินไปรับรองว่าผ่านแน่นอนค่ะ

สำหรับคำชมคุณครูทุกคน รวมทั้งครูริน ครูแตง ครูปอ ครูเสริฐ ที่ชมจากวาจา หรือผ่าน เฟสบุ๊ก อีเมลล์ เว็บบอร์ด รวมถึงไม่ได้ชม แต่แนะนำเพื่อนฝูง ญาติมาเรียนทำให้มีนักเรียนเป็นเน็ตเวิร์ก   ทางโรงเรียนขอขบคถณมากค่ะ ครูทุกคนรับทราบค่ะและดีใจทุกคนค่ะ สำหรับหน้าตา

สำหรับเรื่องหน้าตาหลายครั้งที่ครูน้อยใจเพราะเกิดมาหน้าตาไม่ดี บางคนยังไม่ทันได้เรียนด้วยซ้ำ ก็ขอเปลี่ยนครู 555+ ทำให้ครูน้อยใจก็บ่อย ครูไม่ซีเรียสหรอกค่ะ แกล้งครูขำ ขำ ครูทุกคนไม่มีใครหน้าตาดีเลยสักคน หน้าดุทุกคนค่ะ  แต่ใจดีทุกคนรับรอง

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image