DISASTER

DISASTER

Guest

รบกวนขอตารางเรียนเดือนพ.ค - มิ.ย ด้วยครับผม (1093 views)

22 May 2012 22:14

รบลกวนขอตารางเวลาเรียนในช่วงสิ้นเดือนนี้(พ.ค) กับมิ.ย ด้วยครับผม ถ้าช่วงสิ้นเดือนนี้มีเวลาว่างก็จะได้สมัครเลยครับ

DISASTER

DISASTER

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

23 May 2012 09:16 #1

พี่ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ ชื่อน้องดูน่ากลัวมาก   555 ดูจากตารางของเดือนนี้ตอนนี้ ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดา ว่างทุกวันครับ ยกเว้น เสาร์อาทิตย์ปลายเดือน ถ้าเป็นเกียร์ออโต้ว่างช่วงเช้า แต่พี่ confirm ว่าเดี๋ยวตารางมันจะว่างทุกวันครับ เพราะใกล้ๆจะมีคนยกเลิกทุกวัน วันละคน สองคนอยู่แล้วครับ เพียงแต่

1. พอเค้ายกเลิก มันจะเป็นรถ หรือเวลาที่น้องต้องการหรือป่าวเท่านั้นเอง
2. ความกะชั้นชิดของการยกเลิก เช่น โทรมายกเลิกก่อนล่วงหน้าแค่ 2 ชม พอพี่โทรแจ้งน้อง อาจจะติดต่อน้องไม่ได้ น้องยังไม่ตื่น (ว่าไม่ได้ เพราะบางคนทำงานดึก ตื่นสายก็มาก) หรือ น้องมีเวลาน้อยเกินไปในการเตรียมตัว ทำให้น้องไม่สะดวกเรียนก็ได้

แต่พี่ confirm ว่าตารางมันจะมีว่างทุกวันอยู่แล้วครับ

Webmaster

Webmaster

Admin

DISASTER

DISASTER

Guest

24 May 2012 00:08 #2

ได้รับแล้วครับ ถามอีกนิดนึงนะครับ ไม่ทราบว่าเกียร์กระปุกนี่มีรถเก๋งไหมครับ? เป็นรุ่นอะไร? จะได้ตรวจสอบในตารางที่ให้ผมมาถูก หรือมีแต่กระบะที่เป็นกระปุกฮะ

DISASTER

DISASTER

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

24 May 2012 09:14 #3

เกียร์ธรรมดา ตอนนี้ทางโรงเรียนเหลือแต่ กระบะ VIGO ค่ะ คนให้ความสนใจในเกียร์ธรรมดาน้อย ส่วนใหญ่ที่จะเรียนเกียร์ธรรมดาก็ต้องการเรียนรถกระบะค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ แต่ยืนยันว่าวิธีการขับเกียร์ธรรมดาที่เป็นรถเก๋งและรถกระบะเหมือนกัน เพียงแต่รถกระบะใหญ่กว่า การกะระยะ ในการจอด การถอย และการเลี้ยวจะค่อนข้างยากกว่า ซึ่งพอเปลี่ยนไปเป็นรถเก๋งก็จะง่ายขึ้นค่ะ

ตารางมีเปลี่ยนแปลง เนื่องจากมีคนยกเลิก ทั้งเกียร์ออโต้และเกียร์ธรรมดา เดี๋ยวพี่ส่งให้น้องใหม่นะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image