Thana

Thana

Guest

ขอตารางเรียนเดือนมกราคม 55 ด้วยครับ (1089 views)

22 Dec 2011 08:15

ไม่มีพื้นฐานเลยครับ อย่างเรียนเกียร์ออโต้ครับ

รบกวนส่งให้ด้วยนะครับ

Thana

Thana

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

22 Dec 2011 10:28 #1

ตารางส่งให้ดูแล้วทางอีเมลล์ค่ะ สามารถเลือกเวลา เลือกคันโดยดูตารางว่างของรถแต่ละคันได้เลยค่ะ ตารางที่ส่งให้อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ค่ะ โดยอาจจะมีนักเรียน cancel หรือจองเพิ่มได้ค่ะ

ส่วนหลักสูตรที่แนะนำสำหรับเกียร์ออโต้ ไม่มีพื้นฐาน อยากให้ลองที่ 10 ชม ก่อน เพราะ เกียร์ออโต้พื้นฐานจะไม่มากและไม่ยากเท่าเกียร์ธรรมดา ดังนั้นหลังจากเรียนพื้นฐานจบ ถ้าสามารถปฏิบัติพื้นฐานที่ครูสอนได้ ก็จะมีเวลาออกถนนเน้นประสบการณ์จริงพอสมควรเลยค่ะ ก่อนที่จะกลับมาเรียนท่าสอบใบขับขีในคาบสุดท้าย หากแต่อยากฝึกประสบการณ์เยอะๆก่อนออกไปขับเองจริงๆ หรือไม่มั่นใจ จะลงเป็น 15 ชม เลยก็ได้ค่ะ หรือจะลง 10 ชม ก่อนวัดการปฏิบัติของตนเอง แล้วมาเพิ่มชั่วโมงทีหลังเป็น 15 ชมทีหลังได้ โดยการแจ้งเพิ่มชม เป็นคอร์ส 15 ชม กับทางโรงเรียน ทางโณงเรียนจะได้ให้ลงเวลาเพิ่มชั่วโมงอีก 5ชม ส่วนตัวนักเรียนก็ชำระเงินเพิ่มตามส่วนต่างหลักสูตรอีก 800 เพราะเคยชำระไว้แล้ว 2900 จ่ายเพิ่มอีก 800 ให้เป็น 3700 บาทเท่านั้นค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image