joy

joy

Guest

สนใจสมัครเรียน 10 ชม.ค่ะ แต่.... (2353 views)

24 Oct 2013 01:16

รับส่งถึงบ้านเลยได้มั้ยคะ เราอยู่ในเมืองทองค่ะ ไม่สะดวกนั่งรถออกไปข้างนอก เราขับได้แล้ว มีใบขับขี่แล้ว แต่ไม่ได้ขับมานานและไม่กล้าออกถนนใหญ่ กำลังจะไปต่อใบขับขี่ด้วยค่ะ ว่างเกือบทุกวัน

joy

joy

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

24 Oct 2013 10:05 #1

ถ้าเป็นช่วงกลางวันวันธรรมดาที่ไม่ใช่วันหยุด สามารถให้บริการได้ค่ะ ถ้าเป็นเสาร์ อาทิตย์ นักเรียนเยอะนิดนึง และช่วงกลางวันรถจะติด ถ้าเข้าซอย เข้าหมู่บ้าน 1 ชั่วโมงที่เว้นให้ครูอาจจะไม่พอค่ะ ถ้าเรียนวันธรรมดา คนเรียนจะไม่มากเท่าเสาร์ อาทิตย์ตารางจะไม่แน่น ครูจะมีเวลาวิ่งรถมากกว่าวันเสาร์อาทิตย์ ก็จะสามารถไปรับถึงบ้านได้ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image