aomeet_t@hotmail.com

Guest

ขอตารางเรียน (1045 views)

30 Dec 2011 13:04

ขอตารางเรียน ของเดือน มค.และกพ. ค่ะ ส่งอีเมลมาที่ aomeet_t@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

30 Dec 2011 17:16 #1

ผมส่งให้เรียบร้อยแล้วครับทางอีเมลล์ สำหรับตารางเดือนกุมภาพัน ยังไม่มีนะครับ เนื่องจากตารางเดือนมกรายังว่างอีกมาก หากการเรียนต้องมีการลงเวลาเดือนกุมภา ก็สามารถเลือกวันและเวลาแจ้งผมมาได้เลย แล้วผมจะรีบสร้างตารางเดือนกุมภา ลงเวลาให้ตามที่แจ้งล๊อกเวลามา จากนั้นผมจะส่งตารางเดือนกุมภา กลับไปเพื่อให้เช็คความถูกต้องและ confirm อีกทีนะครับ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image