Pam

Pam

Guest

สนใจสมัครเรียนค่ะ (1109 views)

14 May 2012 13:14

อยากได้ตารางเรียนขัมบรถค่ะ

Pammypim@hotmail.com

Pam

Pam

Guest

Patchara

Patchara

Guest

14 May 2012 13:50 #1

อยากได้ตารางเรียนขับรถครับ Mazda 2 title_han@hotmail.com

Patchara

Patchara

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

14 May 2012 14:18 #2

@ คุณ Pam ตารางส่งให้แล้วค่ะ แต่พี่ขออนุญาตลบเบอร์นะคะ ไม่อยากให้เอาเบอร์ส่วนตัวขอหนู Publish ในพื้นที่สาธารณะ เพราะเสี่ยงต่อมิจฉาชีพค่ะ

@ คุณ Patchara ตารางส่งให้แล้วเช่นเดียวกันค่ะ แต่ขออภัยพึ่งเอามาสด้า 2 ไปแลก VIOS มาเองค่ะ คนไม่ค่อยนิยมเรียน นักเรียนน้อยเมื่อเทียบกับ CITY หรือ VIOS ค่ะ แต่ไม่สามารถเปรียบเทียบกับมาสด้า 3 และ Altis ค่ะ เพราะเป็นรถใหญ่ ซึ่งจะมีกลุ่มลูกค้าบางกลุ่มที่ต้องการเรียนรถใหญ่อยู่แล้ว เนื่องจากหลายโรงเรียนมักจะใช้รถเล็ก ทำให้เค้าหาเรียนรถใหญ่ลำบากค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

..

..

Guest

14 May 2012 14:37 #3

ขอตารางเรียนด้วยครับ windandwander@gmail.com

..

..

Guest

Patchara

Patchara

Guest

14 May 2012 17:19 #4

ขอบคุณมากครับ

Patchara

Patchara

Guest

Post reply