ตา

ตา

Guest

สนใจเรียนอยากขอข้อมูล (1095 views)

24 Jan 2012 22:25

สนใจเรียนเพื่อทบทวนเนื่องจากเคยเรียนมานานแล้วและมีใบขับขี่แล้วแต่ไม่เคยออกถนนจริง ไม่ทราบว่าโรงเรียนอยู่แถวไหน พอดีพักแถวบิ๊กซีลาดพร้าว และอยากเรียนช่วงเสาร์-อาทิตย์ไม่ทราบว่ามีตารางว่างเดือนไหนบ้าง ต้องการเรียนรู้ประสบการณ์ออกถนนจริง

ตา

ตา

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

25 Jan 2012 09:16 #1

ตารางสัปดาห์นี้ว่างค่ะ วันเสาร์-อาทิตย์ที่จะถึงนี้ค่ะ ถ้ามีใบขับขี่มาแล้ว น่าจะเริ่มต้นที่คอร์ส 5 ชม ก็น่าจะได้ ถ้าไม่ได้ลืมไปเยอะ ถ้าลืมไปเยอะจะเพิ่มเป็น 8 ชม หรือ คอร์สที่มากกว่านั้นทีหลังก็ได้ค่ะ มาลงชั่วโมงเพิ่ม และจ่ายเงินเพิ่มส่วนต่างเท่านั้น ไม่ต้องไปเปิดคอร์สใหม่
ส่วนโรงเรียนอยู่ที่งามวงศ์วานค่ะ แต่มีบริการรับส่งถึงลาดพร้าว รัชดา สุทธิสาร เพียงแต่ไม่ไปถึงบิ๊กซีลาดพร้าว อาจจะต้องรบกวนมาถึงรถที่รถใต้ดินลาดพร้าว รัชดา หรือสุทธิสาร ตรงไหนก็ได้ค่ะที่สะดวกนักเรียนและอยู่ในพื้นที่รับส่ง

หากสนใจก็สามารถเมลล์หรือโทรมาจองตารางได้ค่ะ เรียน 5 ชม ก็จะใช้เวลาเพียง 2 วันเท่านั้นค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image