wiyadaa

wiyadaa

Guest

สนใจอยากเรียนด้วย ทำไงคะ (884 views)

31 Jan 2012 00:52

ขอทราบรายละเอียดขั้นตอน หากสนใจเรียน ค่าใช้จ่ายเป็นอย่างไร ?? สนามวิภาวดีอยู่ช่วงไหน?? ตารางเรียนเดือน กุมภาฯ และเงื่อนไขต่างๆ เป็นอย่างไรบ้างคะ ติดต่อกลับด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

wiyadaa

wiyadaa

Guest

ครูกวาง

ครูกวาง

Guest

31 Jan 2012 10:29 #1

ขออีเมลด้วยคับป๋ม

ครูกวาง

ครูกวาง

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

31 Jan 2012 13:19 #2

ส่งรายละเอียดให้ทราบทางอีเมลล์แล้วนะคะ รวมถึงตารางค่ะ หากสนใจเรียน ก็สามารถมาสมัครและจองเวลาได้ด้วยตนเองที่โรงเรียน หรือหากไม่สะดวก สามารถโทรมาหรือแจ้งวันและเวลาที่ต้องการจะล๊อกได้ทางอีเมลล์ค่ะ โดยดูจากตารางที่โรงเรียนส่งให้ค่ะ แต่ตารางอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ในระหว่างที่นักเรียนยังไม่ได้แจ้งเวลากลับมา ซึ่งระหว่างนั้นอาจจะมีนักเรียนท่านอื่นโทรมา cancel เลื่อน หรือจองเวลาที่ว่างไป ดังนั้นหากจองทางอีเมลล์ทางโรงเรียนจะต้องเช็คตารางที่ล่าสุดอีกที หากชน หรือ ทับซ้อนกับเวลาที่เพื่อนนักเรียนท่านอื่นจองก่อน ทางโรงเรียนจะแจ้งให้ทราบอีกทีค่ะ

สนามตอนนี้ทางโรงเรียนใช้สนามที่ราบที่ 11 ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

ID

ID

Guest

31 Jan 2012 14:36 #3

ขอตารางเรียนด้วยค่ะ

ID

ID

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

1 Feb 2012 10:15 #4

ส่งให้แล้วนะคะทางอีเมลล์ หนูดูได้เลยค่ะ :h:

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image