อ๋อม

อ๋อม

Guest

ต่อคอร์ส/ขอตารางเรียนด้วยค่ะ (1504 views)

11 Feb 2012 16:35

เดิมลงไว้10ชม ขอเรียนเพิ่มอีก5ชม. ช่วยส่งตารางเรีนยเดือนนี้ให้ด้วยค่

อ๋อม

อ๋อม

Guest

น้องแบงค์

น้องแบงค์

Guest

12 Feb 2012 09:25 #1

ขออีเมลด้วยคับ:hh:

น้องแบงค์

น้องแบงค์

Guest

aom

aom

Guest

13 Feb 2012 10:09 #2

schantanakij@hotmail.com

aom

aom

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

13 Feb 2012 10:18 #3

ส่งให้แล้วค๊าบ 

Webmaster

Webmaster

Admin

Jk

Jk

Guest

17 Feb 2012 21:36 #4

panupong.petch@gmail.com

Jk

Jk

Guest

นัทนันท์

นัทนันท์

Guest

18 Feb 2012 15:20 #5

ถึง โรงเรียนสไมค์สอนขับรถ
เรียนจบไปแล้ว 10 ชั่วโมง

1. สนใจต่อคอร์ส อีก 5 ชั่วโมง ส่งตารางให้ดูก่อนได้ไหมค่ะ เกียร์ออโต้
2. มีเพื่อน สนใจเรียน เกียร์ธรรมดายังไม่เคยเรียนมาก่อน ส่งตารางให้ดูด้วยนะ

นัทนันท์

นัทนันท์

Guest

modnaka

modnaka

Guest

18 Feb 2012 19:22 #6

รบกวนขอตารางเรียนบ้างค่ะ สนใจเรียนเกียร์รวมค่ะ i_mod01@hotmail.com

modnaka

modnaka

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

20 Feb 2012 10:14 #7

ขอโทษทีนะคะ ส่งช้าไปหน่อย เสาร์อาทิตย์ ไม่ได้เข้าออฟฟิศ ไม่มีอินเตอร์เน็ตใช้ค่ะ  

คุณ Jk ส่งให้แล้วนะคะ ทางอีเมลล์ ช้าหน่อยไม่ว่ากันนะคะ

คุณนัทนันท์ ตารางส่งให้แล้วเช่นเดียวกันค่ะ ลองดูตารางก่อนก้ได้แล้ว ค่อน fix วัน เอาใกล้ ๆ ไปสอบก็น่าจะดี ขนส่งเปลี่ยนรูปแบบสนามและท่าสอบจากเมื่อปีที่แล้ว ยากขึ้นมาหน่อย แต่มันเป็นท่าที่ใช้ในชีวิตประจำวัน จะใช้รถก็ควรจอดในรูปแบบ แบบท่าสอบได้ คิดบวก ๆ  

ขอบคุณนะคะที่แนะนำเพื่อนมา ไม่เคยเรียนมาก่อนไม่ใช่อุปสรรคในการมาเรียนขับรถ เพราะคนส่วนใหย๋ที่มาเรียน ก็ล้วนแต่ขับรถไม่เป็นทั้งนั้น ยังงัยก็สู้ๆ เกียร์ธรรมดายากหน่อย ถ้าขับได้ก็ได้ประโยชน์มากเบยทีเดียว

หนูมด พี่ส่งตารางให้แล้วเช่นเดียวกันค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image