kae2s

kae2s

Guest

สอบถามตารางเรียน และค่าใช้จ่าย (1094 views)

24 Feb 2012 16:01

สอบถามคะ ค่าใช้จ่ายในการเรียนแบ่งจ่ายหรือจ่ายทีเดียวเลยคะ และต้องจ่ายก่อนเรียนหรือหลังเรียน รบกวนขอตารางเรียนด้วยนะคะ

kae2s

kae2s

Guest

น้องแบงค์

น้องแบงค์

Guest

24 Feb 2012 16:31 #1

ส่ง ไห้แล้วนะค๊าบๆ:h::h:

น้องแบงค์

น้องแบงค์

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

24 Feb 2012 16:37 #2

ตารางเรียนพร้อมรายละเอียดส่งให้เรียบร้อยทางอีเมลล์แล้วนะคะ

การชำระเงิน ชำระทั้งหมดในวันแรกที่มีเรียนค่ะ    หากจะแบ่งจ่ายทำได้วิธีเดียวค่ะ คือ ทยอยลงทีละหลักสูตร คือ ลง 5 ชม จ่าย 1600 แล้วค่อยเพิ่มเป็น 8 ชม ก็เมื่อจบ 5 ชั่วโมง มาลงเพิ่มอีก 3 ชม จ่ายเงินเพิ่ม อีก 900 บาท ทำแบบนี้ไปเรื่อย แต่ข้อเสียคือ การเรียนอาจจะไม่ต่อเนื่องค่ะ เพราะเมื่อตัดสินใจลงเพิ่ม ก็ต้องชำระเงินเลยเหมือนกัน แล้วล๊อกตาราง ดังนั้นระหว่างที่เราล๊อกตารางครั้งแรก กะเมื่อตัดสินใจว่าจะเพิ่มชั่วโมง อาจจะมีนักเรียนคนอื่นมาลงแทรกไปแล้วก็ได้ ทำให้พอเมื่อเพิ่มชั่วโมงอาจจะต้องกระโดดไปนิดนึงกว่าจะได้เรียน ช่วงนักเรียนน้อยก็ไม่ต้องรอ เรียนต่อกันได้เลย หากเป็นช่วงนักศึกษาปิดเทอม อาจจะต้องรอนิดนึง ถ้าไม่ห่วงเรื่องความต่อเนื่อง หรือเว้นไปสัปดาห์ สองสัปดาห์แล้วจะลืมไหม การทำแบบนี้ก็เป็นการแบ่งจ่ายเหมือนกันค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

ปาน

ปาน

Guest

27 Feb 2012 12:51 #3

ขอตารางเรียน เดือน มีนา 55 ด้วยคนคะ่
จองวันไว้แล้วแต่มีงานเข้ามาอาจต้องเลื่อน

ปาน

ปาน

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

27 Feb 2012 19:07 #4

:hh:ส่งตารางให้ทางอีเมลล์แล้วนะครับ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image