BigBell

BigBell

Guest

ขอตารางเรียนเดือนมีนาคม คะ (1048 views)

1 Mar 2012 21:32

สวัสดีคะ
พอดีว่าสนใจจะเรียนขับรถยนต์ใหม่อีกครั้งนึง (ได้ใบขับขี่แล้ว)
เนื่องจากว่าห่างหายจากการขับรถไปค่อนข้างนานแล้ว
มีปัญหาเกี่ยวกับการถอยรถซะส่วนใหญ่
ก็เลยต้องการจะมาหัดขับรถ โดยเน้นการออกถนนใหญ่จริง การถอยรถ และ การขึ้นห้างสรรพสินค้า

ต้องการจะรีบเรียนเพราะเดือนเมษายน มีธุระต้องขับรถไปหัวหิน ไม่รู้ว่าจะทันรึเปล่า

รบกวนส่งตารางเรียนมาให้หน่อยนะคะ

joke_big@hotmail.com

BigBell

BigBell

Guest

สไมล์

สไมล์

Guest

1 Mar 2012 21:59 #1

ส่งให้แล้วค่ะ ทั้งมีนาและเมษาเลยนะคะ ถ้ามีใบขับขี่แล้ว เรียนเพื่อฟื้นฟู ลงเป็น 5 หรือ 8 ชม ก็ได้ค่ะ ไม่น่าจะลืมไปทั้งหมดหรอก แค่เรียกความมั่นใจกลับมา เรียนประมาณ 3 วันก็น่าจะจบค่ะ :ss:

สไมล์

สไมล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image