พี่ทอน

พี่ทอน

Guest

คุณครูท่านไหนใจเย็นที่สุดคะ ขอตารางเรียนเดือนมิ.ย.และ ก.ค. ค่ะ (920 views)

5 Jun 2012 06:37

คุณครูใจเย็นไหมคะ พี่มาเรียนตอนนี้ อายุ 30 กว่าๆแล้ว :b: ไม่ค่อยจะมั่นใจเท่าไหร่
ขอตารางเรียนเดือนมิ.ย.และ ก.ค. ด้วยค่ะ

พี่ทอน

พี่ทอน

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

5 Jun 2012 10:35 #1

ได้ค่ะ ส่งตารางให้แล้วค่ะ พี่เลือกลงคันไหนก็ได้ค่ะ คุณครูใจดีทุกคน ครูที่นี่ค่อนข้างมีอายุ ไม่ใช่วัยรุ่นใจร้อนค่ะ     หนูสอบถามจากนักเรียนหลายคน เค้าบอกว่าครูใจเย็นมาก นิ่ง หนูเลยแซวนักเรียนเล่นว่า ครูนิ่งเพราะกลัวฝีมือการขับรถของนักเรียน หรือเพราะครูใจเย็น    555 ล้อเล่นกันขำขำค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image