หลิน

หลิน

Guest

ขอยกเลิกการจองเรียน (1303 views)

4 Apr 2012 22:11

ขอยกเลิกจองเดือนเมษายน วันที่ 16,17,19 เวลา 7.00-11.00 และ วันที่ 20 เวลา 8.00-11.00 น. เนื่องจากรถที่จองไว้ยังไม่ได้ค่ะ เลยขอยกเลื่อนการเรียนไปก่อน

ผู้จอง : หลิน

หลิน

หลิน

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

4 Apr 2012 22:23 #1

ได้ค่ะ ไม่มีปัญหาค่ะ จอง Honda ไว้ใช่มั้ยค่ะ ตอนนี้เค้ามีปัญหาเนื่องจากผลิตรถไม่ทัน ผลมาจากยอดจองสะสมมาตั้งแต่ก่อนน้ำท่วม ตอนนี้หลายศูนย์ก็ปิดรับการจองแล้วเหมือนกันค่ะ เพราะผลิตตามการยอดจองเก่าไม่ทันเหมือนกัน ยังอดทนรอนิดนึงค่ะถ้าไม่รีบใช้รถ นอกจากเปลี่ยนไปซื้อค่ายอื่น แต่ระยะเวลารับรถแต่ละค่าย ถ้าเป็นอีโค้คาร์ยังต้องลุ้นเรื่องจดทะเบียนทันภายในสิ้นปีนี้เพื่อได้รับสิทธิ์คืนภาษีหรือไม่อีก แต่ละค่ายตอนนี้รอรับรถ 4-6 เดือนทั้งนั้นค่ะ ถ้าไม่รีบอย่าเพิ่งซื้อรถมือลองตอนนี้ 1 เสี่ยงรถน้ำท่วม 2 ราคาสูงมาก เพราะหลายค่ายผลิตรถไม่ทัน รอรับรถนาน ไม่แน่อาจจะมีรถหลุดจองมาถึงเราเร็วก่อนกำหนดก็ได้ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image