แอน

แอน

Guest

ขอสมัครเรียนค่ะ (1288 views)

20 Jun 2012 18:00

ขอลงหลักสูตร 15 ชั่วโมง 3,700 บาท ค่ะ
จะเข้าไปติดต่อที่สำนักงานปากซอยวัดบัวขวัญ วันอาทิตย์ที่ 24 มิ.ย. นี้ค่ะ
ไม่ทราบว่าติดต่อเรียนเสร็จแล้ว สามารถเรียนได้วันนั้นเลยไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
แอน
burin999@hotmail.com

แอน

แอน

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

21 Jun 2012 10:21 #1

มาที่โรงเรียนได้เลยค่ะ โรงเรียนเปิดสอนตั้งแต่ 7 โมง ถึง 3 ทุ่ม แต่จะได้เรียน เลยหรือป่าว ทั้งวันหรือไม่ ถึงกับตารางว่างของโรงเรียนด้วยค่ะ หรือจังหวะที่มีคนยกเลิกด้วยค่ะ เพราะทางโรงเรียนให้นักเรียนจองไว้ล่วงหน้า ไม่ต้องจ่ายเงินมัดจำ หรือชำระล่วงหน้า คนเลยจองกันไว้ล่วงหน้าพอสมควร แต่พอถึงเวลาแล้วยกเลิก ก็มากพอสมควรด้วยค่ะ ดังนั้นถ้า ณ ตอนนี้ ตารางวันที่ 24 มิย ถ้าดูแล้วไม่ว่างค่ะ แต่ต่อไป ก็ไม่แน่ อาจจะว่างค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image