อุ๊

อุ๊

Guest

ตารางเรียนขับรถ แบบเกียร์เรียนรวม (685 views)

15 Aug 2012 09:52

สวัสดีค่ะ
อยากทราบตารางเรียนแบบเกียร์เรียนรวม มีว่างวันไหนบ้างค่ะ หลักสูตร 10 ชั่วโมงค่ะ อยากเรียนวันละ 3 ชม. ค่ะ
รบกวนส่งเมล์ให้ด้วยนะค่ะ สนใจมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ

อุ๊

อุ๊

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 Aug 2012 12:15 #1

เรียบร้อยค่ะ เช็คทางอีเมลล์ได้เลยค่ะ ถ้าไม่ได้รัยยังไง ลองเช็คใน Junk box อีกครั้งนะคะ ถ้าไม่มีแจ้งเข้ามาอีกทีค่ะ เพราะช่วงนี้มีหลายท่านตำหนิว่าไม่ได้รับเมลล์ ทั้งที่ส่งออกแล้วจริงๆค่ะ ยังหาสาเหตุไม่เจอเหมือนกันว่าเพราะอะไร

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image