Jinny

Jinny

Guest

ขอตางรางเรียนเดือน ก.ย. - ต.ค. ค่ะ (1904 views)

17 Sep 2012 19:28

รบกวนด้วยค่ะ :h:
me.dolce.vita@hotmail.com

Jinny

Jinny

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

18 Sep 2012 09:17 #1

ส่งให้แล้วค่ะ ถ้าหนูหาไม่เจอ หนูลองดูใน Junk box นะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

ป๋อม

ป๋อม

Guest

18 Sep 2012 13:58 #2

ขอตารางเดือนตุลาคมด้วยค่ะ y2pom@hotmail.com

ปล จำได้ว่าเมื่อก่อนที่นี่พาไปสอบตลิ่งชัน ทำไมเปลี่ยนเป็นนนทบุรีอ่ะคะ

ป๋อม

ป๋อม

ป๋อม

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

18 Sep 2012 14:10 #3

ส่งให้แล้วค่ะ

สาเหตุที่เปลี่ยน คือ ตั้งแต่ช่วงบริษัทรถปล่อยรถออกมา หลังจากเงียบไปเพราะน้ำท่วม ประมาณเมษา เนี่ยค่ะ จำนวนนักเรียน และคนที่ไปสอบใบขับขี่เยอะมาก ทั้งนักเรียนของโรงเรียนเรา โรงเรียนอื่น และ ผู้คนทั่วไป ทำให้ ขนส่งตลิ่งชัน ไม่สามารถรองรับและให้บริการประชาชนจำนวนมากได้ ใน 1 วันรับแค่ 80-100 คิว แล้ว 1 วัน จะมี คิว forward มาจากเมื่อวานประมาณ 20-40 คิว ทำให้ใน 1 สัปดาห์ นักเรียนของโรงเรียนตกค้างจำนวนมาก เนื่องจากคิวหมดก่อน เพราะนักเรียนจากโรงเรียนเราจะไปสอบประมาณสัปดาห์ละ 20-40 คน จึงจำเป็นต้องเปลี่ยนมาที่นนทบุรีแทนค่ะ เพราะให้บริการวันละ 150 คน ประกอบกับระยะทางที่ใกล้กว่า รถติดน้อยกว่า เพราะระหว่างทางที่ไปตลิ่งชัน จะเจอการก่อสร่าง รถไฟฟ้า วงเวียน สะพานข้างแยก นัดนักเรียนตี 5 บางสัปดาห์ยังไม่ทันเลย เลยต้องเปลี่ยนสถานที่สอบ แต่ตอนนี้ท่าสอบเปลี่ยนมาเหมือนกันทุกขนส่งแล้ว แต่เดิมไปตลิ่งชัน เพราะท่าสอบจะง่ายที่สุด ตอนนี้ไม่มีผลแล้วค่ะ เพราะท่าสอบเหมือนกันทุกที่เลย

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image