แทม

แทม

Guest

สนใจสมัครเรียนครับ (778 views)

13 Oct 2012 15:46

ขอตารางเรียน new vios auto พร้อมราคาหน่อยครับ
ตั้งใจจะเริ่มเรียนเลยครับ มีบริการรับส่งหรือไม่ครับ ช่วยส่งรายละเอียดเข้า e-mail : respurl3@hotmail.com

แทม

แทม

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

14 Oct 2012 08:17 #1

ส่งให้เรียบร้อยครับ

ปล สัปดาห์นี้โรงเรียนหยุดวันที่ 13-17 ตคนะครับ หากจะจองตารางสามารถส่งแจ้งเวลามาทางอีเมลล์ได้ แล้ววันที่ 18 ตค ทางโรงเรียนจะ confirm ตารางกลับทางเมลล์นะครับ หากไม่สะดวกเมลล์ จะโทรมาล๊อกเวลา ก็สามารถโทรมาล๊อกได้ตั้งแต่วันที่ 17 ตค เวลา 15.00 เป็นต้นไปครับ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image