เอก

เอก

Guest

สอบถามเรื่องเรียน (1081 views)

18 Oct 2012 20:52

เคยเรียนขับรถกับที่โรงเรียนเมื่อ3เดือนคับ แต่ยังไม่ได้ไปสอบใบขับขี่ อยากเรียนคอร์สสั้นๆเน้นเฉพาะท่าสอบ ตอนนั้นที่เรียนไม่ค่อยได้เน้นท่าสอบเพราะสถานที่ไม่อำนวย
มีเรียนเพิ่มเติมอีกสัก 4ชั่วโมงมั้ยคับ เอาท่าสอบใบขับขี่อย่างเดียวเลยคับ ทบทวนที่เคยเรียนเพื่อไปสอบคับ

เอก

เอก

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

19 Oct 2012 10:38 #1

ที่โรงเรียนมีคอร์สระยะสั้น 5 ชม 1600 บาทค่ะ รายละเอียดและตารางส่งไปให้เรียบร้อยแล้วค่ะ โรงเรียนพาไปสอบที่ขนส่งนนทบุรีจนกว่าจะผ่านค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image