JR

JR

Guest

สอบปฏิบัติไม่ผ่าน (1509 views)

22 Oct 2012 10:27

ขอสอบถามขั้นตอนการสอบซ่อมค่ะ คือสอบไม่ผ่านท่าจอดเทียบฟุตบาท และไม่สามารถไปสอบซ่อมพร้อมครูพร่งนี้ได้ค่ะ
1. การสอบซ่อมต้องทำอย่างไรที่ขนส่งเขานัดตั้งแต่ 13.00น. เราต้องไปยื่นเหมือนตอนสอบครั้งแรกหรือไม่ หรือไปตอนบ่ายโมงได้เลย
2. การสอบซ่อมท่าจอดเทียบฟุตบาท ต้องเริ่มต้นนะจุดใดเหมือนการสอบครั้งแรกหรือไม่

JR

JR

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

22 Oct 2012 11:36 #1

สอบแก้นะคะ จะสอบแค่ท่าที่ตกค่ะ

1. เอกสารไม่ต้องยื่นใหม่ เอาใบนัดสอบซ่อม ไปยื่นเพื่อรับบัตรคิวสอบแก้ตัวได้เลยค่ะ ไปก่อน บ่ายโมงนิดนึง เพื่อรับบัตรคิดจะได้คิวแรก ๆ ไม่ต้องรอสอบนานค่ะ

2. สามารถขับตรงเข้าไปเทียบฟุตบาทได้เลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

JJ

JJ

Guest

22 Oct 2012 13:22 #2

ขอบคุณค่ะ

JJ

JJ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

22 Oct 2012 13:49 #3

ปล พรุ่งนี้วันที่ 23 ตุลาคม เป็นวันหยุด ขนส่งไม่เปิดนะคะ

เวลาสอบตั้งสติ อย่าตื่นเต้น เหลือแก้ท่าเดียวใช่มั้ยค่ะ พยายามนึกถึงที่ครูสอน ควบคุมอารมณ์ครั้งนี้หน้าจะผ่านไม่ยาก ต้องการเทคนิค คำแนะนำอะไรเพิ่มเติม โทรเข้าที่โรงเรียนได้เลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image