บอล

บอล

Guest

ลงตารางเรียนไว้พรุ่งนี้ (756 views)

9 Nov 2012 11:27

ทางโรงเรียนจะติดต่อมาใช่มั้ยครับ หรือผมต้องโทรไปยืนยันอีกครั้ง
ขอบคุณครับ

บอล

บอล

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

9 Nov 2012 11:51 #1

คุณบอลเกียร์ธรรมดา เวลา 16.00-19.00 ใช่มั้ยค่ะ ในตารางมีอยู่ค่ะ น้าหลวงแกจะโทร confirm หลัง 5 โมงเย็นของทุกวันค่ะ เพราะบางครั้งโทรไปเวลาทำงาน นักเรียนจะไม่สะดวกรับสายค่ะ พอโทรเข้าไปหลายสาย จะกลายเป็นดูเหมือนว่าโทรจิก ดูเหมือนเป็นการเสียมารยาท เลยลงความเห็นว่า ติดต่อนักเรียนหลังเลิกงานจะดีที่สุดค่ะ ถ้าใจร้อนรอไม่ไหว สามารถโทรเข้าไป confirm ก่อนได้ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

บอล

บอล

Guest

9 Nov 2012 12:40 #2

ใช่ครับ โอเคครับ งั้นรอทางน้าหลวงโทรมาละกันครับ ขอบคุณครับ

บอล

บอล

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

9 Nov 2012 13:37 #3

ยินดีค่ะ ^^

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply