Webmaster

Webmaster

Admin

คุณครูเสริฐลาวันที่ 10-12 พย เดินทางไปร่วมงานศพญาติที่บ้านค่ะ (669 views)

10 Nov 2012 12:15

ตั้งแต่วันเสาร์ ถึง วันจันทร์ 10-12 พฤศจิกายน 2555 คุณครูเสริฐลานะคะ ขอขอบพระคุณนักเรียนทุกท่านที่เข้าใจการลากิจในครั้งนี้ค่ะ ทีแรกจะเปลี่ยนครูไปสอน พอโทรไปสอบถามนักเรียนหลายท่านไม่ยอมเรียนกับครูท่านอื่นเลย บอกแต่ว่าไม่เป็นครับ ไม่เป็นไรค่ะ ขอรอครูเสริฐกลับมา คนที่จะไปสอนแทน (ครูกวางถึงกับเสีย self ) สงสัยกิตติศัพท์ เรื่องอาถรรพ์สอบใบขับขี่ไม่ผ่านเป็นที่เลื่องลื่อ

นักเรียนทุกท่านสามารถโทรมาจองเวลาชดเชยได้ตลอดเวลาเลยนะคะ ขออภัยในความไม่สะดวกเป็นอย่างยิ่ง รถซิตี้คันใหม่ได้มาแล้ว ขณะนี้รอคิวเข้าอู่เพื่อ Modify รถ เพื่อใช้สำหรับสอนค่ะ คาดว่าจะสามารถนำมาแบ่งเบาความล้นหลามของตารางเรียนคันซิตี้ในปัจจุบันได้ค่ะ น่าจะประมาณปลายเดือนนี้น่าจะพร้อมสอนค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

^_^

^_^

Guest

14 Nov 2012 15:25 #1

พอดียุ่งๆอยู่ ว่าจะโทรไปหาเวลาชดเชย แต่วันนี้น้องแมนโทรมาซะก่อน แจ้งเวลาชดเชยให้แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

^_^

^_^

Guest

Post reply
CAPTCHA Image