TuK

TuK

Guest

14 Dec 2012 15:16 #21

วันนี้เข้าไปแนะนำโรงเรียนให้ที่เว็บพันทิพ ห้องรัชดาให้แล้วนะค่ะ ตามลิงค์เลยจ้า
กระทู้ v13065114 ขออภัยบอร์ดไม่ให้ copy มาวางได้ค่ะ

TuK

TuK

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

17 Dec 2012 10:58 #22

ขอบพระคุณมากค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

TuK

TuK

Guest

18 Dec 2012 09:46 #23

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V13080140/V13080140.html

เรียนที่สไมล์สอนขับรถ มีรถเกียร์ออโต้ให้เลือก 5 คันค่ะ (มีซิตี้ป้ายแดงเพิ่งออกมาใหม่ด้วยนะค่ะ) โรงเรียนนี้กล้าออกรถใหม่มาให้นักเรียนขับ มีวีโก้เกียร์ธรรมดา ลองเสริทในกูเกิ้ลดูนะค่ะ ครูไปรับ-ส่งที่บ้านเลยค่ะ จากประสพการณ์ของตัวเองนะค่ะ เลือกที่เรียนมาหลายที่ ราคา 10 ชม. 3200 บาทกันหมดเลย แต่ที่นี่ถูกกว่าค่ะ (ราคาหลังไมค์ได้) แล้วก้อไม่มีบริการรับ-ส่งนักเรียนเหมือนที่สไมล์สอนขับรถยนต์ค่ะ ตารางเรียนที่นี่เต็มตลอดต้องจองข้ามเดือนกันเลยทีเดียว ลองติดต่อดูค่ะ

--->> ของเขาดีจริง บอกแล้วว่าต้องโฆษณาให้ ยินดีรับใช้ครูกวาง+ครูผึ้งนะค่ะ
จากลูกศิษย์คนเก่ง (อิอิ):h::h::h:

TuK

TuK

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

18 Dec 2012 16:58 #24

555  ระวังโดนยึดล๊อกอินนะคะ ข้อหาทำไปเพื่อการค้า  เค้าเอาคืนให้ไม่ได้น้า

ยังไงก็ขอขอบพระคุณมากค่ะที่ให้การสนับสนุน

Webmaster

Webmaster

Admin

TuK

TuK

Guest

19 Dec 2012 09:16 #25

ไม่ได้บอกราคานี่ค่ะ แค่บอกชื่อเฉยๆเอง (ราคาให้ถามมาหลังไมค์ค่ะ) อิอิ โดนยึดไอดีก็ไม่กลัว สมัครใหม่ก้อได้ 555++ เห็นมีนักเรียนมาโพสชมด้วยนะค่ะว่า เรียนที่นี่เหมือนกัน สอนดีมาก:h::h::h:

TuK

TuK

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

19 Dec 2012 10:15 #26

อิอิ ทราบแล้วค่ะ มี App Pantip อยู่บนมือถือเหมือนกัน แต่ไม่มี Log in เพราะไม่อยากเข้าไป nominate ให้เป็นความเห็นจากบุคคลที่ 3 จะดีกว่าค่ะ  เข้ามันไปทุกห้อง อ่านเกือบทุกกระทู้ ตามภาษาพวกชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน ไม่ค่อยมีงานทำ จริงๆก็ดีน้า หาความรู้รอบตัว แต่ไม่รู้จะได้หรือป่าวก็ไม่รู้ เพราะปกติอ่านแต่ห้องศาลา ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้านที่เราไม่รู้จัก เป็นการทำหมันชีวิตอย่างหนึ่ง ไม่รู้ทำไมคนบนโลกถึงได้มีปัญหามากมายขนาดนี้  อ่านแล้วก็ดี มีกำลังใจใช้ชีวิตมากขึ้น ว่าเราเกิดมาโชคดีกว่าเพื่อน ไม่เจอปัญหาอะไรแบบนี้ 555  

Webmaster

Webmaster

Admin

TuK

TuK

Guest

2 Jan 2013 09:29 #27

สวัสดีปีใหม่..2556

ขอส่งความสุขปีใหม่ให้คุณผึ้ง ครูกวาง ครูเบย์ ครูแมน และครูทุกท่านรวมทั้งทีมงานสไมลล์สอนขับรถยนต์ทุกท่านนะค่ะ ขอให้ทุกท่านสุขภาพกาย ใจ แข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา ร่ำรวยๆยิ่งๆขึ้นตลอดไป

ขอให้มีแต่สิ่งดีๆๆ ขอให้สิ่งที่คิด สมดัง .. ..ปรารถนา มีจิตใจแจ่มใส ไม่มีโรคไม่มีภัย ตลอดปี..และตลอดไปจร้า
:h::h::h:

TuK

TuK

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

2 Jan 2013 10:08 #28

สวัสดีปีใหม่เช่นเดียวกันค่ะ พี่ตุ๊ก พี่ติ๊ก ขอให้ประสบผลสำเร็จในทุกเรื่องนะคะ ชีวิตปราศจากความทุกข์ ทำมาค้าขึ้น แคล้วคลาดปลอดภัย ใครคิดร้ายขอให้แพ้ภัยตนเอง เจอแต่คนดีๆ นะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

TuK

TuK

Guest

3 Jan 2013 08:33 #29

ขอบคุณมากค่ะ ขอให้สไมลล์สอนขับรถยนต์ มีลูกค้าเยอะๆตลอดปีและตลอดไปด้วยนะค่ะ:ss::w::h::h:

TuK

TuK

Guest

TuK

TuK

Guest

4 Jan 2013 11:27 #30

อิอิ หางานเข้าให้ครูโรงเรียนนี้อีกแระ กลัวครูว่างงานค่า 555++:h::h::h:

http://pantip.com/topic/30006280

TuK

TuK

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

4 Jan 2013 13:28 #31

ขอบคุณมากค่ะพี่ตุ๊ก มันเปลี่ยนโฉมใหม่ App ในไอโฟน หนูเข้าไม่ได้เลยตั้งแต่ปีใหม่ อ่านในคอมมันดูไม่คุ้นเคย เลยไม่ได้เข้าเลยค่ะ ช่วงนี้ แต่ตอนนี้ฮิตห้องบลู เพราะยังอยากเที่ยวอยู่ ติดลมบน ไม่มี login แต่หนูเข้าไปอ่านมันทุกห้องเลยค่ะ อ่านเกือบจะทุกกระทู้ 555 ตอนนี้เหมือนจะกลายเป็นพวกรู้ดี รู้ทุกเรื่อง แต่รู้ไม่จิงสักเรื่อง  ไม่เคยแสดงความเห็น อ่านเพื่อความบันเทิง หาความรู้ และฆ่าเวลา  จำได้ว่าเริ่มอ่านเมื่อแอร์กี่ ที่เอามาทำเป็นละครสงครามนางฟ้า สนุกดีชีวิตดราม่านั่ง refresh ทั้งวัน สุดท้ายคดีพลิก 5555+

Webmaster

Webmaster

Admin

TuK

TuK

Guest

7 Jan 2013 09:30 #32

ชอบห้อง Bule Planet เหรอค่ะ อิอิ คอเดียวกานค่ะ ว่างๆแวะติดตามชมผลงานพี่ตุ๊กบ้างนะค่ะ รีวิวไว้นิดหน่อย ส่วนใหญ่จะเน้นเที่ยวภูเก็ตค่ะ ว่างๆไปพักผ่อนหรือจะฮันนีมูนก็ได้นะค่ะ บรรยากาศ ทะเลสวยจริงๆค่ะ อยากแนะนำ ถ้าเงียบๆต้องหาดกะรน,หาดกะตะ,หาดกมลา,หาดในหาน,หาดราไวย์ค่ะ (เหมาะกับคู่รัก) คอนเฟริม 555++:b::b::w:

เที่ยวแก่งกระจาน
http://2g.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E12729411/E12729411.html

เที่ยวสวนน้ำสแปลช จังเกิ้ล ภูเก็ต
http://2g.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E12739151/E12739151.html

รีวิวทริปภูเก็ต 5 วัน 4 คืน (พักในเมือง)
http://2g.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E12846790/E12846790.html

TuK

TuK

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

7 Jan 2013 10:11 #33

อู้หูววววว์ กระบี่ ภูเก็ต ไปไม่ได้เลยจริงๆค่ะ แพงงงงงมากกก เพราะรวมค่ากิน ค่าที่พัก ค่าน้ำมันรถหรือตั๋วเครื่องบิน ก็สยองแล้ว ปกติไปเที่ยวแบบดิบๆๆๆ บ้านๆๆ ลุยๆๆๆ กางต็นท์นอนซะมากกว่า ถ้านอนโรงแรมสู้ค่าห้องพักได้แค่ไม่เกิน 2,000 เพราะเน้นเที่ยว ที่พักไว้ซุกหัวนอนเท่านั้นค่ะ    แบบว่า งก....

Webmaster

Webmaster

Admin

TuK

TuK

Guest

21 Jan 2013 09:42 #34

วันก่อนไปติดล๊อคเทคแถวลาดปลาเค้า แนะนำนักเรียนมากให้ 1 คนนะค่ะ ชื่อ น้องอนงค์ จากถาวรอาร์แอนด์ซาวด์ค่ะ:h::hh::r:

TuK

TuK

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

21 Jan 2013 10:37 #35

ขอบพระคุณมากค่ะ ฟ้องๆๆๆๆ พี่ติ๊กโดดเรียน 555

Webmaster

Webmaster

Admin

TuK

TuK

Guest

11 Mar 2013 10:28 #36

แวะมาทักทายและขอรายงานความคืบหน้าการขับรถของศิษย์เก่าค่ะ

จากที่มาเรียนขับรถเมื่อราววันที่ 20 พ.ย 2555 จากวันนั้นถึงวันนี้ก็เกือบ 4 เดือนแล้วซินะ ณ ตอนนี้ขับรถได้คล่องแคล่วขึ้นมากค่ะ คงมาจากประสบการณ์ชั่วโมงบินบนท้องถนนนั่นเอง จากทีแรกแค่พอขับรถได้ ตอนนี้ต้องเรียกว่าขับรถเป็นแล้วค่ะ ขอขอบคุณโรงเรียนสอนขับรถสไมล์มากมายนะค่ะที่ทำให้มีวันนี้ วันที่ลูกศิษย์จากโรงเรียนนี้สามารถยืนหยัดบนท้องถนนได้อย่างมั่นใจเฉกเช่นคนอื่นๆด้วยความภาคภูมิใจและอยากแบ่งปันความรู้สึกดีๆนี้มายังคุณผึ้ง (เวบมาสเตอร์) ครูกวาง ครูแมน ครูเบย์ ครูหนุ่มและครูท่านอื่นๆด้วยนะค่ะ

ขอขอบพระคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ค่ะ

TuK

TuK

Guest

Post reply
CAPTCHA Image