student drive

Guest

ครูสอนขับรถ (1350 views)

20 Nov 2012 13:46

เรียน กระบะ กับครูหนุ่มมาสนุกมาก แต่ว่าจะไปเรียนเพิ่มอีกแต่จะเรียนออโต้ ไม่ทราบว่าครูหนุ่มสอนแต่วีโก้มั้ยอ่ะ รถอื่น(ออโต้) ครูสอนมั้ย ชอบแกตลกดี ความรู้แม่นเป๊ะ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

20 Nov 2012 17:46 #1

พนมสอนแต่วีโก้ค่ะ แต่ plan (my own plan เพราะยังไม่ได้ปรึกษาใคร) กะว่าจะเอาวีโก้ไปเคลม เพราะอะไหล่มานอนรอที่อู่เป็นเดือนแล้วช่วงคริสมาสเดือนธันวาคม แล้วพอดีเจ้าเบย์จะไปปฏิบัติธรรมจำศีลช่วงปีใหม่ เลยกะว่า ระหว่างที่วีโก้เคลม เจ้าเบย์จำศีล จะให้พนมไปสอนอัลติสแทนเบย์ไปก่อนค่ะ อันนี้เป็แผนของตัวเองที่ยังไม่ได้บอกใคร 555 ถ้าทุกคนว่าตามนั้น พนมจะมาสอนเกียร์ออโต้ช่วงนั้นค่ะ แต่ถ้าให้ย้ายตอนนี้จะย้ายไม่ได้ เพราะครูทุกคนมีนักเรียนเป็นของตัวเองค่ะ ถ้าย้ายนิดเดียว นักเรียนจะเต้นแร๊ปเลยค่ะ คนรับโทรศัพท์ที่โรงเรียนจะหูชาทันทีค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image