โอ๊ต

โอ๊ต

Guest

ขอบคุณ smile สอนขับรภถยนต์ครับ ได้ใบขับขี่ละครับ (1091 views)

8 Dec 2012 23:02

ตอนไปสอบตื่นเต้นมากครับ สนามสอบจริงให้ความรู้สึกตื่นเต้นมากเลยครับ
มองไม่ออกเลยว่าเสาไหนเป็นเสาไหน แต่ก็ได้ใบขับขี่มาจนได้ครับ
ขอบคุณอาจารย์แมนที่ช่วยสอนและแนะนำแนวทางให้ครับ
กะว่าจะไปลงชัวโมงเรียนเพิ่มด้วยครับ
คราวนี้เน้นออกถนนใหญ่ ขอเป็นฮอนด้าแจ๊ส เหมือนเดิมครับ
รบกวนขอตารางฮอนด้าแจ๊สด้วยครับ

โอ๊ต

โอ๊ต

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

10 Dec 2012 11:54 #1

ตารางส่งให้แล้วค่ะ จริงสอบไม่ยากหรอก แต่ส่วนใหญ่เราจะตื่นเต้นเสียมากกว่า เลยทำให้ทุกอย่างรวนไปหมด ถ้าคุมสติและอารมณ์ตื่นเต้นได้ จะชิลลลไปเลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image