แอล

แอล

Guest

อยากเรียนขับรถยนต์ (1037 views)

19 Dec 2012 10:36

อยากเรียนขับรถยนต์ค่ะ แล้วสอบใบขับขี่ถายในอาทิตหน้าเลย ได้หรือไม่คะ

แอล

แอล

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

19 Dec 2012 11:21 #1

หนูต้องลองดูในตารางก่อนค่ะ เพราะพี่ไม่ทราบว่ามีข้อจำกัดอะไรบ้าง เช่น เรียนได้วันไหน เวลาไหนบ้าง รถต้องเลือกมั้ย ไปสอบเองวันนึงได้หรือป่าว เพราะใบขับขี่ต้องสอบ 2 วัน แล้วเหลือพุธหน้าเท่านั้นในเดือนธันวา จะเป็นพุธสุดท้ายของปีที่โรงเรียนจะพาไป ถ้าไปเองไม่ได้ ต้องไปกับโรงเรียนทั้ง 2 วัน ก็จะต้องไปสอบอีกครั้ง หลังปีใหม่ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Webmaster

Webmaster

Admin

19 Dec 2012 13:39 #2

อีเมลล์มันผิดอะค่ะ ส่งไม่ไป

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply