pawas

pawas

Guest

รบกวนขอตารางเรียนขับรถ เดือนมกราคม ด้วยคับ (923 views)

3 Jan 2013 17:02

รบกวนขอตารางขับรถเดือนมกราคม ด้วยคับ
ขอสอบถามเรื่องการจัดสอบอ่าคับ มีการสอบทุกๆอาทิดเลยหรือเปล่าคับ

ขอบคุณคับ

pawas

pawas

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

4 Jan 2013 10:21 #1

ส่งตารางให้เรียบร้อยแล้วค่ะ  แต่เหมือนอีเมลล์ที่กรอกไว้มันผิด เพราะส่งไม่ไปค่ะ มันขึ้น error note ยังไงรบกวนขออีเมลล์ใหม่ด้วยค่ะ

สำหรับการสอบขนส่งจัดสอบทุกวัน ยกเว้นวันหยุดราชการค่ะ บางขนส่ง เช่นหมอชิต เปิดสอบในวันเสาร์ และ อาทิตย์ แต่ของโรงเรียนเราพาไปสอบที่ขนส่งนนทบุรี ที่ขนส่งจะจัดสอบเพราะในวันธรรมดา จันทร์ ถึง ศุกร์ค่ะแต่โรงเรียนจะพาไปสอบแค่สัปดาห์ละ 1 วัน ในวันพุธไป โดยจะพาไปทุกพุธ ยกเว้นว่าวันพุธตรงกับวันหยุดราชการจะเปลี่ยนไปเป็นวันอังคาร หรือ วันพฤหัส ของสัปดาห์นั้นแทน ซึ่งตารางเช็ควันสอบได้จากทางโรงเรียน ล่วงหน้า 1 เดือนค่ะ อาจจะหยุดบ้างบางโอกาส โดยปกติจะหยุด 1. ปีใหม่ 2. สงกรานต์ 3. เทศกาลเดือน 10 (งานบุญชักพระ) ที่โรงเรียนจะหยุดยาว 1 สัปดาห์ ทำให้สัปดาห์นั้น ไม่ได้พานักเรียนไปสอบค่ะ ซึ่งนักเรียนสามารถไปสอบในสัปดาห์ถัดไปแทนได้ค่ะ 

Webmaster

Webmaster

Admin

pawas

pawas

Guest

7 Jan 2013 09:32 #2

ribithp13@hotmail.com อีเมล์ใหม่ ครับ
รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณๆครับพม

pawas

pawas

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

7 Jan 2013 10:07 #3

เรียบร้อยค่ะ คราวนี้ส่งไป ไม่มีปัญหาค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Webmaster

Webmaster

Admin

7 Jan 2013 10:53 #4

อีกทีค่ะ สุดท้ายมันก็ส่งไม่ไป มันฟ้อง Error ด้านล่างค่ะ ทีแรกหนูเข้าใจว่าอีเมลล์พิมพ์มาให้หนูผิด แต่คิดว่าคงไม่ใช่แล้วอะค่ะ ตั้งพวก Anti spam อะไรไว้หรือป่าวอะค่ะ หรือว่าติด firewall หรือ ว่าอีเมลลื  inactive ไปแล้ว ตอนนี้หนูก็ งง แล้วเหมือนกันว่าเกิดอะไรขึ้น 55+

This is an automatically generated Delivery Status Notification.

Delivery to the following recipients failed.

ribithp13@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

pawas

pawas

Guest

7 Jan 2013 15:47 #5

ขอโทดค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ อีเมล์ผิดๆ
คราวนี้ไม่มีพลาดแล้ว
ribbithp13@hotmail.com
ribbithp@gmail.com

ขอบคุณค๊าบบบ

pawas

pawas

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

7 Jan 2013 16:11 #6

5555555555555555 คราวนี้ชัดเจน 100% sure ส่งได้แล้วค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

pawas

pawas

Guest

8 Jan 2013 10:11 #7

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ

และตอบเมล์กลับ จองเวลาเรียน เปิดคอร์สไว้แล้วครับ
ชื่อ วาส ได้รับมั้ยครับ
รบกวนด้วยครับพม ขอบคุณครับ

pawas

pawas

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

8 Jan 2013 11:18 #8

รอแปบบบนะคะ ที่โรงเรียนไม่มีคนอยู่ตอนนี้ เดี๋ยวเช็คให้แล้วแจ้งกลับให้ทางอีเมลล์เหมือนเดิมนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image