ศักดิ์นรินทร์  แก้วนันไชย

ศักดิ์นรินทร์ แก้วนันไชย

Guest

สนใจเรียนขับรถ (968 views)

13 Feb 2013 18:15

ผมสนใจที่จะเรียนขับรถคับ อยากทราบรายละเอียด และขั้นตอน การสมัคร ต้องการที่จะเรียนทั้งเกียร์ธรรมดาและเกียร์ออโต้คับ พื้นฐาน เคย ฝึกมาบ้างเล็กน้อย และยังไม่มีใบขับขี่

ศักดิ์นรินทร์  แก้วนันไชย

ศักดิ์นรินทร์ แก้วนันไชย

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

13 Feb 2013 18:40 #1

ส่งตารางให้เรียบร้อยแล้วค่ะ สามารถเลือกรถ และวันและเวลาว่างในตาราง ที่ match กับเวลาว่างของเรา แล้วเมลล์ หรือ โทรมาจองเวลาได้เลยค่ะ ถ้าหาไม่เจอดูใน junk box นะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

g9hp

g9hp

Guest

19 Feb 2013 13:51 #2

ผมโทรไปแล้วอ่ะคับ เมื่อวันที่ 14 กพ 56 และก็เจอเจ้าหน้าที่คนนึง ผมบอกว่าจะขอลงเวาลาเรียน เค้าบอกว่าติดลูกค้าเดี๋ยวจะโทรกลับ ก็ไม่โทรกลับมาจนถึงวันนี้อ่ะคับ :^_^::^_^::^_^::^_^::^_^:

ชื่อเต้ยคัย 081-6210333

g9hp

g9hp

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

19 Feb 2013 14:19 #3

ต้องขออภัยด้วยค่ะ เดี๋ยวให้น้องเค้ารีบติดจ่อกลับภายใน 30 นาทีนี้เลยค่ะ ต้องขอโทษทีค่ะ น้องเค้าอยู่ที่ออฟฟิศคนเดียว ติดนักเรียน พอนักเรียนไปอาจจะลืม ไม่อาจจะอะ....น่ากลัวจะลืมไปแล้ว ขออภัยอย่างยิ่งค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image