Ammiiz

Ammiiz

Guest

ช่วยส่งตารางอัพเดท ล่าสุด เดือน พฤษภา กะ มิถุนา มาให้ อีก ทีคะ (1497 views)

10 May 2013 22:32

1. พอดี ครู ยกเลิก ชม สอนไปอะคะ อยากดูตารางอัพเดทล่าสุด จะได้หาวันลง แทน2 ชม ที่ยกเลิกไป
2.ตอนนี้ ต้องจอง การอบรมสอบใบขับขี่ ทาง เน็ตใช่มะคะ มะกี้ ได้อ่านเเล้วก็จองไปเเล้ว เป็นวันที่ 11-6-2013 ตรงกะวันอังคาร
เเต่ มันนานมากอย่างงี้ ทางโรงเรียน ยังจะพานักเรียนไปสอบปฎิบัติวันพุธอยู่ใช่มั้ยคะ เเล้วจะลืมนักเรียนหรือป่าว เพราะ จบคอร์สเรียน เดือน 5
แต่ไปสอบเดือน6 เพราะ มะกี้ ดูเเล้ว เดือน5 เต็มหมดเลยคะ

รบกวนด้วยคะ

Ammiiz

Ammiiz

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

11 May 2013 08:47 #1

1. ตารางส่งให้แล้วค่ะ

2. ถูกต้องค่ะ โรงเรียนพาไปเหมือนเดิมค่ะ เรียนจบไปเลย ครูก็อาจจะจำไม่ได้เหมือนกันค่ะ เพราะใน 1 วัน ครูมีนักเรียนต้องสอนจำนวนมากค่ะ ดังนั้นจำไม่ได้ต้องขออภัยด้วยค่ะ แต่สามารถแสดงตนได้เลยค่ะ ว่าเป็นนักเรียนมารอสอบค่ะ กับครูท่านไหนก้ได้ที่ใส่เสื้อสไมลล์ หรือางที่ดีที่สุดในวันอังคารโทรแจ้งทางโรงเรียนนิดนึงค่ะ หรือแจ้งครูที่สอนเรานิดนึง เพราะครูจะได้ทราบว่ามีนักเรียนที่สอนไปสอบ เค้าจะได้ไม่หยุดค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image