namfon

namfon

Guest

ชอบครูริน ครูรินสอนดีมาก (ขับ city ฎต 3994) (2381 views)

31 May 2013 15:21

[/right]:-_-::^_^: คุณครูรินสอนดีมากค่ะชอบ สอนเข้าใจง่ายมาก และมีทักษะดีๆให้กับนักเรียน
เรียนแล้วรู้สึกว่าเข้าใจ แต่ก็มีเกร็งบาง มาเรียนวันแรกครูสอนแป็บเดียวเข้าใจทำได้
ออกถนนเลยค่ะ ตอนนี้เรียนจบ 1คอร์ส 10 ชั่วโมง แล้ว (พอถึงคอนโดก็มาโพสเลย) ครูให้ขับรถมาส่งที่พัก รุ้สึกใจหายเน่อะ :r::y:
ทำไม 10ชั่วโมง มันไวเกิ้น แต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็เจอกันอีก วันศุกร์ที่7 มิ.ย เพราะจองไว้ อีก 1คอร์ส 5ชั่วโมง
ครูแนะนำว่าถ้ายิ่งมีชั่วโมงเยอะ ก็เหมือนชั่วโมงบินเรามีมากประสบการณ์เยอะอะไรเงี่ย
คุณแม่ก็เลยให้ลงเพิ่มอีก ขนาดถอยเข้าซองรถไม่ได้ คุณครูรินก็สอนจนทำได้:hh:
ต้องขอบคุณครูรินมากน่ะคะ ที่ทำให้ น้ำฝนและน้องสาวขับรถเป็น :ss::hh::r::l:

[/right]ขอบคุณมากจริงๆน่ะคะ คุณครูริน :ss::^_^:
Thank you Teachers. ครูริน:-_-::-_-::-_-::-_-:

.......................... Namfon ..........................

namfon

namfon

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

13 Jun 2013 12:57 #1

สอบให้ผ่านนะจ๊ะอิหนู...กลับมาอัพเดทด้วยละค่ะ โชคดีๆๆๆๆ เด็กขยัน เรียน 8 โมง มา 7 โมงทุกวัน จนครูโดนด่าว่าสายแลยยยย นักเรียนครูหญ่ายยยยผ่านอยู่แย้ว ไม่ผ่านเสียชื่อครูหญ่ายยยยหมด

Webmaster

Webmaster

Admin

น้ำฝน

น้ำฝน

Guest

18 Jun 2013 02:09 #2

กัวอยุ่เหมือนกันค่ะ กลัวทำข้อสอบไม่ผ่าน สอบแร้วน่ะพรุ่งนี้วันอังคารกะวันพุธ ตื่นเต้นมากเพราะไปคนเดียวไม่มีใครไปเปนเพื่อน
เซ็งมาก แต่ไม่เป็นไร น้ำฝนสู้ๆอยู่แร้ว ขอบคุณมากคร้าาาาาาาา

น้ำฝน

น้ำฝน

Guest

namfon

namfon

Guest

27 Jun 2013 15:32 #3

น้ำฝนสอบผ่านแล้ว น่ะค่ะ ขอบคุณ คุณครู ริน แล่ะ สไมลล์สอนขับรถมากๆน่ะค่ะ:h::^_^::-_-::ss:
เดี๋ญวพ่อกำลงัจะออกรถป้ายแดงให้ ได้รถเมื่อไหร่จะขับไปที่ สไมลล์น่ะ จะให้ครูรินนั่ง เจิม เพื่อเป็นศิริมงคล
ขับเป็นได้ก็เพราะครุคนเนี่ยอ่ะ

namfon

namfon

Guest

Post reply
CAPTCHA Image