boom

boom

Guest

ไม่ไปสมัครเรียนที่ร้านได้ไหม (1577 views)

20 Jun 2013 20:43

แล้วถ้าจะสมัครเรียนโดยไม่ไปที่ร้าน สมัครผ่านเว็บบอร์ดหรือว่าสมัครกับครูที่มารับเรียนวันแรกเลยได้ไหมค่ะ
ขอตารางเรียน เกียร์ออโต้ขอช่วงนี้ เร็วๆที่สุดนะค่ะ อยากเรียนจะแย่แล้ว :h::h:
ของรถแนวๆ altis

boom

boom

Guest

boom

boom

Guest

20 Jun 2013 21:05 #1

อยากถามอีกอย่างค่ะ ที่จะไปสอบใบขับขี่เราต้องเป็นคนจองเองใช่ไหมค่ะ หรือทางโรงเรียนเป็นคนจองให้ค่ะ

boom

boom

Guest

boom

boom

Guest

21 Jun 2013 08:11 #2

ยังไม่มีคนมาตอบเลย ไปดูมาจองของขนส่งนน ได้กลางเดือนสิงหาเลย นานไปไหมเนี่ย ถ้าทางโรงเรียนจองให้จะได้หายห่วง(แบบว่าทางโรงเรียนจองไว้ให้แล้วสำหรับคนเรียนไม่ต้องแย่งกันไรแบบเนี่ย:^_^:)

boom

boom

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

21 Jun 2013 08:55 #3

สามารถโทรมาจองเวลาไว้ล่วงหน้าได้ค่ะ และสามารถโอนเงินมัดจำจำนวน 500 บาท เพื่อจองเวลาได้ค่ะ ส่วนเรื่องสมัครและชำระเงินส่วนที่เหลือ ครูจะพามาทำเรื่องสมัครและชำระเงินที่โรงเรียนค่ะ

ส่วนเรื่องจองคิวสอบใบขับขี่ คนเข้ารับการทดสอบต้องดำเนินการด้วยตนเองค่ะ ทางโรงเรียนจะไม่สามารถดำเนินการให้ได้ หากจองทางอินเตอร์เน็ต คิวเต็มแล้ว สามารถโทรจอง หรือ walk in ไปจองคิวได้ค่ะ แต่ละช่องทางมีโควต้าที่ไม่เท่ากัน การโทรจองหรือ Walk in จะได้คิวเร็วกว่าค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image