เสาวนี

เสาวนี

Guest

ขอตารางสอนขับรถเดือนกันยายนค่ะ (1870 views)

10 Sep 2013 13:25

ที่ได้คุยกับพนักงานเบื้องต้นไว้.. ชั่วโมงแรกตอนกลางวัน เป็นวันอาทิตย์ 15 /9/56 หลังจากนั้นเป็นตอนเย็น ของวันธรรมดา .... ประเภทรถ แจ๊ส...และ รถกระบะ เกียร์ออโต้ ...ขอตารางของเดือนกันยาด้วยนะคะ... สถานที่รับ..หน้าราบ 11 และขอรายละเอียดค่าใช้จ่ายด้วยนะคะ เรียน 15 ชม. วิธีโอนเงินผ่านช่องทางใด ..

ขอบคุณค่ะ
เสาวนี
:-_-:

เสาวนี

เสาวนี

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

10 Sep 2013 14:47 #1

ตารางและรายละเอียดจัดส่งให้ทางอีเมลลฺแล้วค่ะ  ส่วนรถกระบะไม่มีเกียร์ออโต้ ที่ใช้อยู่เป็นรถกระบะ VIGO 4 ประตู เป็นเกียร์ธรรมดาค่ะ

เมื่อจองตารางกับทางโรงเรียนแล้ว ให้โอนมัดจำ 500 บาท ส่วนที่เหลือจะชำระคาบแรกที่มีเรียนหลังจากเรียนสร็จค่ะ ครูจะพามาทำเรื่องสมัครและชำระเงินที่โรงเรียนค่ะ สามารถชำระเป็นเงินสด หรือ บัตรเครดิตได้ค่ะ แต่บัตรเครดิตจะ charge เพิ่ม 3% ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image