แอน

แอน

Guest

ไปสมัครที่ไหน (1796 views)

24 Oct 2013 21:17

ไปสมัครที่ไหนคะ ในเวบไม่เหนมีที่อยู่ เดินทางไปยังไงคะ ถ้าอยู่แถวเซนทรัลลาดพร้าว

แอน

แอน

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

25 Oct 2013 09:17 #1

โรงเรียนตั้งอยู่ที่ปากซอยงามวงศ์วาน 23 (วัดบัวขวัญค่ะ) แถวโรงเรียนกวดวิชา The brain หรือ ห้างพันธ์ทิพย์งามวงศ์วานค่ะ ถ้าอยู่เว็นทรัลลาดพร้าว แนะนำว่าโทรจองเวลาดีกว่าค่ะ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเดินทางมาสมัครที่โรงเรียน จองเวลาเรียนทางโทรศัพท์  คาบแรกที่มีเรียนคุณครูไปรับ เมื่อสอนเสร็จก่อนพากลับไปส่งที่บ้านที่เดิม ครูจะพามาทำเรื่อสมัครที่โรงเรียน ชำระเงิน นักเรียนจะได้รับตารางเรียนและใบเสร็จรับเงินจากทางโรงเรียนค่ะ

ปล หากโทรจองเวลาเรียนล่วงหน้า น้องแบงค์อาจจะขอความกรุณาให้โอนเงินมัดจำ 500 บาท หลังจากล๊อกเวลาเรียนแล้ว ส่วนที่เหลือจะชำระคาบแรกที่มีเรียนค่ะ สามารถดูตารางเรียน update ณ ตอนนี้ได้ทางอีเมลล์นะคะ ทางโรงเรียนส่งตารางให้แล้วทางอีเมลล์ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Webmaster

Webmaster

Admin

25 Oct 2013 09:19 #2

อีเมลล์ที่ให้มาส่งไม่ผ่านค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply