กุ้ง

กุ้ง

Guest

ขอบคุณครูเกียรตินะคะ (2103 views)

15 May 2014 11:12

ครูเกียรติ

กุ้งเองนะ วันนั้น30/04/2014เป็นคนที่สอบขับรถเป็นคนสุดท้าย แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี ทำบัตรเสร็จกลับไปหาครู ครูก็ไม่อยู่ซะแล้ว เลยไม่ได้กล่าวขอบคุณครูเลย เราเรียนกัน 8 ชม. ได้ลงสนามฝึก 3 ชม.ได้ อยู่บนถนนจริง 5 ชม.แต่ก็ไม่เคยที่จะไม่เกร็งเลย หุหุ

ครูนั่งชิวมาก พูดง่ายๆเข้าใจดี สร้างความมั่นใจในการขับดี ไม่กดดันชอบๆ

ขอบคุณนะคะ สุดท้ายเราก็ทำได้

กุ้ง

กุ้ง

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

16 May 2014 09:23 #1

ยินดีด้วยนะคะ คุณครูรับทราบค่ะ ขับขี่ปลอดภัย ปฏิบัติตามกฎจราจร ที่สำคัญมีมารยาทและน้ำใจต่อผู้ร่วมทาง และคนเดินถนนด้วยนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

นุ่น

นุ่น

Guest

19 May 2014 15:51 #2

ครูเกียรติดูฮอตนะคะ 5555 :ss::oO:

นุ่น

นุ่น

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

19 May 2014 21:37 #3

ก็ไม่ได้จัดว่าฮีอตอะไรค่ะ ครูทุกคนขอแค่ทำหน้าที่เค้าให้เต็มที่ก็พอแล้วค่ะ ไม่ว่าจะได้รับคำขอบคุณ หรือขนมของฝากหรือไม่ก็ตาม ก็หน้าที่ของเค้า แค่คำขอบคุณเล็กๆน้อยๆ ก็สร้างยิ่งกำลังอันยิ่งใหญ่ให้ครูเค้าได้เหมือนกันค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ ทุกคำขอบคุณค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image