Tanarat

Tanarat

Guest

ไม่มีพื้นฐาน แต่อยากเรียนคอส 5ชั่วโมงได้ไหมคับ (1391 views)

14 Feb 2015 10:06

ตามหัวทู้เลยคับ อยากลงเรียนแค่ คอส5 ชั่วโมง
ไม่เอาอะไรมาก ขอเรียน แค่พื้นฐานพอ
ออกตัว เดินหน้า ถอยหลัง เอาแค่พอสามารถขับได้นิดหน่อย
ผมยังไม่รีบถึงขั้นไปสอบใบขับขี่คับ

ทางบ้านเค้าขอให้เรียนพอเปนก่อนคับ แล้วจะให้หัดอีกที่กับรถที่บ้าน

พอดีมาทำธุระในกทม. แล้วมีเวลาว่างอยู่ 2วัน คือ 16-17กพ. เวลาไหนก้ได้
สะดวกทั้งสองวันคับ

หากว่าทางคุนสามารถ ให้ผมลงคอส 5ชม ได้โดยตามรายละเอียดข้างบน
ช่วยตอบในกระทู้ด้วยคับ เพื่อผมจะได้ดำเนินการโทรไปสมัครอีกที

Tanarat

Tanarat

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

14 Feb 2015 11:13 #1

เกียร์ธรรมดาใช่มั้ยค่ะ

16-17 กพ ตารางไม่ว่างเลยสักคันค่ะ วันพุธที่ 18 กพ ได้มั้ยค่ะ เดี๋ยวขอให้ครูสอนให้ เพราะเกียร์ธรรมดาไม่ได้ใช้สอบที่สนามสอบอยู่แล้วค่ะ แต่คงต้องเรียนทีเดียววันเดียว 5 ชม เพราะถ้าแบ่งไปเรียนวันอื่นด้วย ยังรับปากไม่ได้เลยค่ะ ว่าต้องไปเป็นวันไหน ต้องรอคนยกเลิกคิวเรียนค่ะ 

Webmaster

Webmaster

Admin

Tanarat

Tanarat

Guest

14 Feb 2015 15:34 #2

เกียร์ออโต้คับไม่ทราบ16-17 มีคิวหรือป่า:ss:วคับ หรือถ้า19พอได้คับ ถ้า 5ชมจบในวันเดียว

Tanarat

Tanarat

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

14 Feb 2015 18:56 #3

อ๋อ 5 ชม เกียร์ออโต้ ได้เยอะอยู่ค่ะ ถ้าไม่กลัวอาจจะได้เกือบทุกอย่าง 

ตารางเกียร์ออโต้ หรือ ธรรมดา เหมือนกันค่ะ จะเห็นว่าว่าง เลยจะเป็นเดือนมีนาคม ถ้ามีเวลาจำกัด พี่ไม่อยากให้วัดดวงกับนักเรียนที่อาจจะยกเลิกวันที่ 16-17 กพค่ะ ดังนั้นมีทางออกทางเดียว คือ พี่สามารถให้ครูสอนวันพุธที่ 18 ให้ได้ แต่ต้องเป็นช่วง 15.00 ค่ะหลังนร สอบเสร็จ ถ้าจันทร์ อังคาร มีคนยกเลิกพี่สามารถโทรแจ้งเลื่อนขึ้นมาได้ หากไม่มีคนยกเลิก ก็ต้องเป็นวันพุธ 18 กพ 5 ชม เลยค่ะ พอเป็นไปได้มั้ยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Tanarat

Tanarat

Guest

15 Feb 2015 11:41 #4

วันที่ 18 ผมรับปรินยาช่วงบ่ายคับ น่าจะเสดทันก่อน6โมงเยน
วันที่18 คิวสอนสะดวกช่วง 18.00-22.00 ไหมคับ เกียร์ออโต้ ถ้าโอเคผมขอจองคิวสมัครเรียนเลยคับ
คอส 5ชม เกียร์ออโต้ (ได้ไม่ถึง5ชมก้ไม่เปนไรคับ) ผมขอให้สอนแค่ที่ผมโพสไว้
นี่เบอผม 0812805010 สะดวกรับสายช่วงเย็นๆคับ

Tanarat

Tanarat

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 Feb 2015 13:16 #5

โอเค พี่เข้าใจหนูแล้ว ตอนนี้พี่ได้เบอร์หนูมาแล้ว ถ้าจันทร์ อังคารมีคนยกเลิก พี่จะได้สามารถติดต่อเข้าไปได้ทันที อยู่แล้วไหนค่ะ เพราะพื้นที่รับส่ง พี่มีค่อนข้างจำกัดเช่นกันค่ะ

1. ตอนนี้พี่มีเวลาให้ วันจันท์ที่ 16 13.00-15.00 2 ชม (วันอังคาร พี่ขอติดไว้ก่อนยังหาไม่ได้ค่ะ) และ อีกทีขอเป็นวันพุธที่ 18 18.00-21.00 3 ชม นะคะ (ต้องขออภัย จริงๆที่ไม่มีเวลาให้เลือก มีคนจองไว้ล่วงหน้า) ถ้าเป็นจันทร์ กับพุธ แบบนี้ได้มั้ยค่ะ

2. ขอทราบสถานที่รับส่งนิดนึงค่ะ วันจันทร์ อยากจะขอความกรุณามาแถว เกษตร หรือ งามวงศ์วาน พอได้มั้ยค่ะ เพราะจะได้ใกล้สนามหน่อย

3. หากไม่ได้วันจันทร์ ถ้าวันพุธ หนูเรียนได้แค่ 3 ชม พี่เก็บเงินแบบ Prorate นะคะ ไม่กล้ารับเต็มจำนวนคอร์ส พี่เกรงใจ

ขอบคุณมากค่ะ เด้วช่วงเย็น ค่ำๆ พี่โทรหาอีกทีค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image