Kamolchanok

Kamolchanok

Guest

สอบถามตารางเรียน เดือน พ.ค - มิ. ย. 58 ค่ะ (1413 views)

5 May 2015 13:40

สอบถามตารางเรียนค่ะ ช่วยส่งกลับมาที่ kwang.tu@hotmail.com. นะคะ

Kamolchanok

Kamolchanok

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

5 May 2015 22:16 #1

สวัสดีค่ะ หนูรีบมั้ยค่ะ ตอนนี้ทั้งโทรศัพท์บ้าน กะอินเตอร์เน็ตที่โรงเรียนใช่ไม่ได้ ข่างมาซ่อมวันที่ 7 ค่ะ หากรีบรบกวนโทรสอบถาม เพื่อจองตารางไว้ก่อนได้ค่ะ

ปล ตอนนี้ต้องขออภัยค่ะ เบอร์ 02 หลายคนโทรเข้ามามีเสียงซ่า อินเตอร์เน็ตช้า จนวันนี้มันใช้ไม่ได้ อุปกรณ์มันเชื่อมต่อกันหมดค่ะสายโทรศัพท์ splitter router

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image