Patanee

Patanee

Guest

อยากทราบว่าถ้าไปอบรมภายนอกมาแล้ว จะไปสอบใบขับขี่ที่นนท์ต้องทำไงบ้างคะ (1251 views)

10 Jun 2015 09:04

อยากทราบว่าถ้าไปอบรมภายนอกมาแล้ว จะไปสอบใบขับขี่ที่นนท์ต้องทำไงบ้างคะ
จะไปเช้าๆซัก 7 โมงเช้าจะได้สอบวันนั้นเลยหรือป่าว หรือต้องนัดมาอีกทีนึงคะ แล้วถ้าสมมุติไม่ได้ใช้รถโรงเรียนสอบ เนื่องจากไม่ว่างวันพุธ จะไปเช่ารถสอบเอง มีรถรุ่นไหนแนะนำบ้างที่ขอส่งนนท์

Patanee

Patanee

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

10 Jun 2015 21:33 #1

ถ้าช่วงนี้ไม่ได้ค่ะ คนเยอะจนขนส่งให้บริการไม่ได้ค่ะ จะได้สอบสมรรถภาพของร่างกายและนัดมาสอบข้อเขียน อีกประมาณ 3-10 วันทำการค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image