เพื่อนแนะนำมาถาม

Guest

ใครที่เรียนไปแล้ว อยากให้มาแชร์บ้างว่าเรียนเป็นยังไง ครูสอนดีไหม (1128 views)

4 Jul 2012 16:36

กำลังลังเลอยู่ว่าจะเรียนที่นี่หรือที่อื่นดี เพื่อนกำลังจะเริ่มเรียนกลางเดือน แต่เห็นมีคนมาขอตารางเยอะมาก เลยอยากรู้ว่าที่นี่สอนดีจริงหรือเปล่า

ใครเรียนแล้วมาแชร์บ้างก็ดีนะ จะได้เปนประโยชน์ต่อเพื่อนๆ ขอบคุณจ้า

Guest

aie

aie

Guest

4 Jul 2012 20:52 #1

เรียนที่สไมล์ครูที่นี้สอนดีและเข้าใจง่ายลงเรียนได้เลย เราลงเรียนกับครูที่ชื่อต้อม:ss:

aie

aie

Guest

บีบี

บีบี

Guest

24 Jul 2012 15:28 #2

เราก็เรียนกับครูต้อม ...สอนดี เข้าใจง่าย ฟันธง++++!!!!!
ครูที่นี่อัตถยาศัยดีค่ะ

บีบี

บีบี

Guest

Post reply
CAPTCHA Image