max

max

Guest

สนใจเรียนครับ ขอตารางเรียนด้วยคน :D: (1177 views)

4 Jul 2010 00:26

ต้องการเรียนวันเสาร์ อาทิตย์ครับ ช่วงบ่ายๆ ไม่รู้ว่าคิวจะเต็มหรือยัง

ขอตารางเรียนด้วยคนนะครับ max_commarts@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

max

max

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

4 Jul 2010 14:03 #1

น้อง max พี่ส่งตารางไปให้แล้วครับ Internet ที่โณงเรียนมันก่งก๊ง มากเลยอะ โทรศัพท์บ้านดัง มันจะ งง งง ไปชั่วขณะ นี่ขนาดทรูบอกว่าใช้ Internet ได้พร้อมคุยโทรศัพท์นะ แค่โทรศัพท์ดังมันก็มึนแล้ว พี่จะบ้าตาย ถ้าน้อง max งง กะตารางโทรมาถามได้ค่ะ ถามน้อง x ก็ได้ น้อง x เฝ้าร้านทุกวันค่ะ
02 9536966

Guest

max

max

Guest

4 Jul 2010 14:19 #2

ขอบคุณครับ กำลังอ่านอย่างตั้งใจมากๆ ส่งมาปุ๊ปก็เปิดอ่านปั๊บ เพราะเปิดเน็ตไว้ตลอด

มีว่างแค่ช่วงปลายเดือน ไว้จะโทรไปจองอีกทีนะครับ คิดว่าคงเรียนสองคน

ชวนน้องสาวไปเรียนด้วย ขอบคุณอีกครั้งครับ

max

max

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

4 Jul 2010 14:32 #3

น้อง max another thing ค่ะ ตารางมัน dynamic ทุกวันนะคะ เพราะจะมีนักเรียนโทรมาจองเพิ่ม โทรมา cancel โทรมาเลื่อนทุกวันอะค่ะ หลังจากวันนี้ไปตารางอาจเปลี่ยนได้ ถ้าโทรมาจองก็ขอเป็นล่วงหน้านิดหน่อย ถ้าปุ๊บปั๊บเด้วไม่มีเวลาลงให้แล้วพี่รู้สึก guilty อะค่ะ แต่ไม่ได้บังคับนะคะ ว่าต้องจองเด้วนี้ มี plan เมื่อไหร่ ก็โทรมาได้ค่ะ หรือจะจองไว้ก่อน ถ้าต่อไปไม่สะดวกจะ cancel ก็ไม่ว่ากันค่ะ

Guest

max

max

Guest

4 Jul 2010 20:31 #4

จองเรียบร้อยแล้ว สบายใจจัง ขอบคุณคร้าบบบบ

max

max

Guest

Post reply
CAPTCHA Image