JJ

JJ

Guest

ขับรถไปทำงานได้แล้วนะคะ (1224 views)

26 Mar 2010 15:58

ขอบคุณพี่ผึ้งกับครูกวางมากเลยนะคะ

ตอนนี้ขับรถไปทำงานเองได้แล้ว เข้าซองแคบๆไม่ต้องมีคนโบกให้ด้วย เก่งมั้ยคะ 555

JJ

JJ

Guest

SmilE Team

SmilE Team

Guest

26 Mar 2010 22:14 #1

ขอบคุณน้องจุ๊บจิ๊บมากค่ะ ขับรถอย่าประมาทนะคะ

SmilE Team

SmilE Team

Guest

JJ

JJ

Guest

29 Mar 2010 18:06 #2

วันนี้แนะนำพี่สาวที่ทำงานไปสมัครเรียน 1 คน แอบขอค่า commission ได้ป่าวเนี่ย 555 ล้อเล่นนะคะ

จริงๆคือยังไม่รู้เลยว่าพี่เค้าจะไปสมัครหรือเปล่า เห็นพี่เค้าบอกว่าอยากหาที่ที่ไว้ใจได้เพราะเค้าเป็นผู้หญิงอะ จิ๊บก็เลยบอกเค้าว่าพี่ผึ้งเจ้าของโรงเรียนเป็นศิษย์เก่าบัญชีจุฬาเหมือนกัน  เค้าน่าจะโอเคนะ

ยังไงก็ขอให้ได้ลูกค้าเพิ่มอีกคนนะคะ พี่เค้าสูงๆ ขาวๆ ผมดัด น่ารักๆ อิอิ

JJ

JJ

Guest

Smile

Smile

Guest

30 Mar 2010 08:33 #3

ขอบคุณสำหรับการแนะนำนะคะ เมื่อวานมาสมัครแล้วค่ะ ชื่อ น้องฟ่ายใช่มั้ยค่ะ

Smile

Smile

Guest

Post reply
CAPTCHA Image