NPR

NPR

Guest

รบกวนสอบถามเรื่องพื้นที่ให้บริการค่ะ (2311 views)

26 Mar 2010 16:34

คือสนใจเรียนค่ะ บ้านอยู่เเถวโบสถ์เเม่พระดินเเดง (เเยกประชาสงเคราะห์)
จะมีบริการรับส่งถึงบ้านมั้ยคะ ?
คืออ่านโบร์ชัวเเล้วไม่เเน่ใจอ่ะค่ะ

ปล. เวปน่ารักดีจังเลยค่ะ

NPR

NPR

Guest

Smile Team

Smile Team

Guest

26 Mar 2010 22:20 #1

ไม่ทราบว่าสะดวกมาขึ้นที่รถไฟฟ้าใต้ดินสุทธิสารมั้ยค่ะ เกรงว่าครูจะไปไม่ถูก สามารถโทรมาสอบถามได้ที่ 081-580-5545

Smile Team

Smile Team

Guest

Smile team

Smile team

Guest

29 Mar 2010 11:24 #2

พอเรียนจบชั่วโมงให้ครูไปส่งที่บ้านได้ค่ะ แล้วชั่วโมงถัดไปครูสามารถไปรับที่บ้านได้ค่ะ แต่ในชั่วโมงแรกขอเป็นสถานที่ใหญ่บริเวณใกล้เคียงบ้านนักเรียนดีกว่าค่ะ จะได้หาได้ เพราะตอนนี้รถยังไม่ได้ไปติด GPS เลยสักคันค่ะ เพราะนักเรียนจองตารางไว้ คงเป็นช่วงที่นักเรียนเปิดเทอมแล้วคงมีเวลาว่างพารถไปติด GPS

Smile team

Smile team

Guest

CM

CM

Guest

29 Mar 2010 18:38 #3

ดีจังเลยนะครับ มารับนักเรียนถึงที่บ้านด้วย น่าสนใจมากครับ    เป็นโรงเรียนที่ hi Technology มากเลยครับ
ขอให้ร่ำรวย มีนักเรียนเยอะๆนะครับ

ถ้าอยู่กรุงเทพจะไปเรียนด้วยแน่ๆเลยครับ 

CM

CM

Guest

Smile

Smile

Guest

30 Mar 2010 08:26 #4

พี่ใช้รึป่าวค่ะนี่ ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำอวยพร สาธุ รวย รวย รวย จะทำอะไรแล้วก็ทำให้ดีไปเลย ทำแล้วไม่ดีจะทำไปทำไมค่ะ เราต้อง differentiate ไปจากคนอื่นนะ จำไว้   แล้วตกลงใช่พี่ช้มั้ยค่ะ

Smile

Smile

Guest

นุช

นุช

Guest

12 Apr 2010 21:28 #5

อยากเรียนขับรถค่ะ ถ้าโรงเรียนเปิดกรุณาติดต่อกลับด้วยนะค่ ไม่ทราบว่าโรงเรียนอยู่แถวไหนค่ะ บ้านอยู่แถวมิสทีนมารับได้ป่าวค่ะ อยากเรียเร็วที่สุดค่ะ ติดต่อกลับทางเมล์ได้ค่ะ ขอคุณมากค่ะ

นุช

นุช

Guest

SMILE

SMILE

Guest

17 Apr 2010 17:55 #6

ขอโทษค่ะที่ตอบช้า เพราะพึ่งกลับมาจากวันหยุดสงกรานต์ ซอยมิสทีนแถวไหนค่ะ ใช่แถวรามคำแหงหรือป่าว
ถ้าใช่ต้องขออภัยค่ะ พื้นที่บริการยังไม่ถึงจุดนั้นค่ะ แต่ถ้ามาขึ้นแถวรถไฟฟ้าใต้ดินสุทธิสาร ห้วยขวาง ลาดพร้าว
ทางโรงเรียนยินดีบริการค่ะ

SMILE

SMILE

Guest

pk

pk

Guest

20 Apr 2010 23:54 #7

กำลังหาที่เรียนขับรถอยู่คะ บ้านอยู่แถวประตูน้ำ ไปเรียนได้ศุนยไหนใกล้สุดคะ

pk

pk

Guest

SMILE

SMILE

Guest

21 Apr 2010 10:36 #8

ประตูน้ำยังไม่อยู่ในพื้นที่บริการค่ะ แต่ถ้าสะดวกมาขึ้นที่รถใต้ดินสุทธิสาร หรือรถไฟฟ้า BTS สะพานควาย ทางโรงเรียนส่งรับไปรับที่รถไฟฟ้าได้ค่ะ แล้วเวลาไปส่งก็ไปส่งที่รถไฟฟ้าอะค่ะ ไม่ทราบว่าสะดวกหรือป่าวค่ะ เพราะนักเรียนจากพระราม 3 หรือ อ่อนนุช ก็มักจะขึ้นรถไฟฟ้ามาค่ะ

SMILE

SMILE

Guest

พี่ไช้เองครับ

Guest

27 Apr 2010 13:28 #9

คนสนใจเยอะมากมาย ไม่รวยงานนี้แล้วจะไปรวยงานไหนเนอะๆๆๆ...

เห็นแล้วดีใจแทนครับ...

เฆ้นว่ามีแต่ครูสอนผู้ชาย.. งั้น ถ้าจะรับครูเพิ่ม บอกนะค๊าบบ แหะๆๆ..จะไปสมัคร

หรือจะขยายเฟรนชายเปิดสาขาเชียงใหม่ก็ดีนะครับ จะได้ไปสอนขับรถ ขับรถ..

Guest

SMILE

SMILE

Guest

28 Apr 2010 08:19 #10

ถ้าพี่ใช้ขับได้ สอนดี กรมขนส่งออกใบอนุญาตให้ก็เปิดเลยค่ะ หรือว่ามารับจ๊อบสอนที่กรุงเทพก็ได้นะคะ เผื่อจะมีครูไฮโซจบปริญญาตรี ปริญญาโท อีกคนที่โรงเรียน

เดี๋ยวน้องยักษ์ของพี่ใช้จะมาเรียนแล้ว จะได้รู้กันว่าเจ๋งแค่ไหน เรียนจากโรงเรียนอื่นมา 2 courses แล้วยังขับไม่ได้เลย มาเรียนที่นี่อีกทีเป็น 3 courses ถ้าขับไม่ได้ให้มันรู้ไปค่ะ

SMILE

SMILE

Guest

tatar

tatar

Guest

5 May 2010 16:51 #11

หาที่เรียนขับรถไม่ได้เลย ทำยังไงดี
บ้านอยูไกล อยู่พระราม2
ถ้าจะไปเรียนไปยังไงค้ะ ? 

tatar

tatar

Guest

สไมลล์ สอนขับรถยนต์

Guest

5 May 2010 18:17 #12

น้อง tatar ขอโทษจริง ๆ ค่ะ พื้นที่บริการไปไม่ถึง พื้นที่แถบเส้นที่จะออกพระราม 2 โรงเรียนจะไปรับได้บริเวณ Big C บางใหญ่ หรือ ขนส่งสายใต้ที่จะไปได้ไกลสุด หรือถ้าขึ้น BTS หรือ รถใต้ดินได้จะดีมาก แต่แถวนั้นยังไม่มีรถใต้ดิน หรือ รถไฟฟ้ามั้ยค่ะ พี่ไม่รู้เลยอะค่ะว่าแถวนั้นมีรถตู้มาถึงบางใหญ่ หรือสายใต้มั้ย เลยแนะนำไม่ถูกค่ะ

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

10 Jun 2010 23:11 #14

คุณคนเคยเสียตัง ขออนุญาตลบกระทู้นะคะ เพราะเดี๋ยวโดนฟ้องหมิ่นประมาทค่ะ ทางโรงเรียนทราบว่าอยากระบายแต่ในกระทู้มีการเอ่ยชื่อโณงเรียนอื่น ๆ ดังนั้นจำเป็นต้องลบกระทู่ค่ะ ต้องขออภัยด้วย

Guest

Post reply
CAPTCHA Image