11

11

Guest

มีครูผู้หญิงไหมคะ (2143 views)

29 Mar 2010 11:10

คืออยากจะทราบว่าที่นี่มีครูผู้หญิงสอนไหมคะ

11

11

Guest

Smile Team

Smile Team

Guest

29 Mar 2010 11:18 #1

ไม่มีค่ะ มีแต่ครูผู้ชาย ไว้ใจได้ค่ะ ครูสุภาพและก็ใจดี หากไม่สบายใจ สามารถพาเพื่อน หรือผู้ปกครองมานั่งเรียนด้วยก็ได้ค่ะ แต่ในชั่วโมงเรียนขออนุญาตให้ครูเป็นคนสอนนะคะ นักเรียนจะได้ไม่สับสน

Smile Team

Smile Team

Guest

ma_mim

ma_mim

Guest

4 Apr 2010 19:54 #2

วันนี้ได้มาเรียนเป็นครั้งแรกเลย ตื่นเต้นมากมาย

กลัวครูจะหงุดหงิดเพราะเราเข้าใจอะไรยาก แถมเรียนรู้ช้าอีกตะหาก

แต่ตรงกันข้ามเลย ครูใจเย็นมั่กๆ สุภาพด้วย มีวิธีสอนให้เรากลัวน้อยลง

แถมกล้าขับออกถนนใหญ่(วิภาวดี)เฉยเลย อิอิ

มาเรียนเหอะหนุกดี  

ma_mim

ma_mim

Guest

Smile

Smile

Guest

5 Apr 2010 09:32 #3

พี่มิ้ม ขอบคุณค่ะ บอกแล้วว่า chill chill
ครูบอกว่า สส. สอนขับรถยนต์แนะนำมาหรอค่ะ
ตอนนี้ยังเคลียร์ตารางเพื่อจะพาพี่มิ้มไปสอบวันที่ 3 พค. ไม่ได้เลยค่ะ
เดี๋ยววันนี้โทรเช็ค ขนส่งให้นะคะว่าวันที่ 3 พค. เค้าเปิดหรือป่าว

Smile

Smile

Guest

ma_mim

ma_mim

Guest

5 Apr 2010 21:12 #4

จ้านู๋ผึ้ง...

พี่ตั้งใจจะมาเรียนที่ smile นี่แร่ะ แต่พี่ๆ & เพื่อนๆ แนะนำให้ลองไปดูที่นู่นบ้าง

สุดท้ายก็ลงตัวที่นี่ (เอ๊ะ! ยังไง) ตื่นเต้นๆ อยากให้ถึงเสาร์หน้าเร็วๆ คิดถึงน้องตี้สีขาวจัง!

ปล. ผึ้งไม่ต้องกังวลเรื่องวันที่ 3 พ.ค.นะจ๊ะ ครูไม่ว่างไม่เป็นไร เด๋วพี่ลองไปลุยเองก่อน

ได้-ไม่ได้ ค่อยว่ากัน เนาะ!!?  

ma_mim

ma_mim

Guest

SMILE

SMILE

Guest

5 Apr 2010 22:17 #5

ไม่ต้องห่วงค่ะ สอบใบขับขี่ไม่ยากอยู่แล้ว ยังงัยก็จะพยายามเคลียร์ตารางให้พี่มิ้มให้ได้ค่ะ เพราะรับปากแล้วว่าจะพยายาม

SMILE

SMILE

Guest

Post reply
CAPTCHA Image