โอ๋

โอ๋

Guest

ทำเว๊บโดนใจ มากมาย (2361 views)

20 May 2010 22:47

webสวยงามดี ที่สมัครเรียนเพราะเว็บสวยอย่างเดียวเลยนะเนี๊ย
ของเค้าดีจริงๆ เรียนจบ ครูคนไหนจะไปเที่ยวภูเก็ตโทรบอกได้ครับ ยินดีต้อนรับ อิอิ

โอ๋

โอ๋

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

20 May 2010 22:58 #1

พี่โอ๋ พรุ่งนี้ 7 โมงนะคะ ยังไม่นอนอีกจะ 5 ทุ่ม แล้ว เดี๋ยวไม่ตื่น มีบริการโทรเตือนว่าวันไหนมีเรียน แต่ไม่มีบริการโทรปลุกนะคะ เพราะตื่นยากกันทั้งโรงเรียน ตั้งแต่ครูยันกุมารทองเฝ้าร้าน

ชวนกันอย่างนี้ เดี๋ยวยกโขยงไปกันทั้งโรงเรียนจะดูแลไม่ไหวนะคะ รอเทศกาลเดือนสิบก่อนจะได้หยุดยาวไปเที่ยวภูเก็ตกัน

Guest

โอ๋

โอ๋

Guest

21 May 2010 15:24 #2

โย่ว วันนี้เรียนจบและ ขับรถได้ซักที ไม่ยากอย่างที่คิดแฮะ ว่าแต่เจ๊ผึ้งนี้ใช้แรงงานครูไปป่าว
แบบนี้น่าจะมีค่า แรงเพิ่มนะเนี๊ย ส่วนคนที่ตั้งใจเข้ามาหรือ หลงเข้ามา เว๊บนี้ บอกได้คำเดียวไม่ผิดหวัง
แล้วคุณจะรู้ว่าการมาเรียนขับรถ มีอะไรดีๆรอคุณอยู่ (ขอเบิกค่าโฆษณาด้วยได้ปะเนี๊ย ฮะ ฮะ ล้อเล่นนะ)

แต่เรื่องใบขับขี่เนี๊ย สอบครั้งเดียวจะผ่านป่าวไม่รู้ หุหุหุ ว่าแต่อยากให้มีคนเข้ามาคุยในบอร์ดเยอะๆ จะได้ไม่เหงาถึงเรียนจบแล้ว แต่
จะแวะมาคุยบ่อยๆ อิอิ อีกอย่าง เดี๋ยวซื้อรถแล้วจะโทรไปถามเรื่องติดก๊าซ นะครับ พอดีสนใจ มาก

โอ๋

โอ๋

Guest

Guest

21 May 2010 16:02 #3

อ้าวทำไมพี่โอ๋พูดอย่างนี้ละค่ะ เรียน 15 ชม. พึ่งขับได้วันเรียนจบ ที่จิงควรจะบอกความจิงว่าครูให้กลับรถกลับบ้านเองตั้งแต่วันแรกที่เรียน 555 แบบว่าโรงเรียนโหดออกถนนตั้งแต่วันแรก

จะไม่ให้โหดได้ยังงัยอะค่ะ พอบ้านเมืองวุ่นวายนักเรียนโทรมา cancel เลื่อนแล้ว เลื่อนอีก ครูต้องจับฉลากกันว่าใครจะได้สอน เพราะนักเรียนโทรยกเลิกหมดครูขาดรายได้ พอบ้านเมืองสงบโทรเข้ามาเช็คหาตารางว่างทั้งวัน ต้องสอนนักเรียนเก่าให้หมดก่อนรับเงินเค้ามาแล้ว นักเรียนใหม่เกรงใจเหมือนกันเพราะเค้าก็จะเรียน เดี๋ยวจะหาว่าโรงเรียนหยิ่งไม่รับนักเรียน จิง ๆ ไม่ได้หยิ่งค่ะ แต่กลัวนักเรียนเก่าด่าว่ารับเงินไปแล้วไม่สอน

สอบใบขับขี่ ผ่านอยู่แล้ว ไม่มีไรหรอกขำ ๆ ถ้าพี่โอ๋สอบไม่ผ่านครูไม่ได้เงินอีก 555+ เพราะครูได้เงินเมื่อนักเรียนสอบผ่าน 555+ โหดมั้ยล่ะ

เรื่องติดแก็สแบบหัวฉีดถามมาได้เลย ถ้าอ้างชื่อโรงเรียนก็จะถูกกว่าปกติหลายพันอยู่ แต่ไม่อยากให้ติดหรอกค่ะ สงสารรถ ใช้น้ำมันดีกว่าเยอะตราบเท่ายังสู้ค่าน้ำมันไหว

บอร์ดนี้ทั้งบอร์ดมีหนูอยู่คนเดียว ถ้าหวังจะให้ครูตอบ ลองถามครูก่อนดีกว่าว่ารู้จักอินเตอร์เน็ตมั้ย 555+

พี่โอ๋มีปัญหาเรื่องการขับรถ โทรมาถามได้ตลอดเวลาเลยนะคะ ถามครูนะ อย่าถามหนู หนูตอบไม่ได้ เรียนจบแล้ว ขับรถอย่าประมาทนะคะ ไม่มีครูเหยียบเบรคให้แล้ว :)

Guest

โอ๋

โอ๋

Guest

21 May 2010 22:57 #4

อึม เรื่องนี้ก็อยากบอกด้วย โหยไปเรียนจากไม่เคยขับรถยนต์เลย เรียนได้ชั่วโมงเดียวรู้ตัวอีกที
อยู่บนถนนใหญ่แล้ว แบบว่ากลับลำไม่ทันและ เลยตามเลย โหดจริงๆ

เรื่องครูไม่รู้อินเตอร์เน้ต เวงกำ ครูบางคนไม่รู้ด้วยซ้ำว่าโรงเรียนมีเว็บ เหอะๆ เลยต้องสอนเรื่องเน้ตกันยกใหญ่
แต่ที่ได้ข่าวมาคือ ครูกำลังใช้ความพยายามใช้ความสามารถ เข้ามาโพสข้อความในเว็บบอร์ดของทางโรงเรียนอยู่ อิอิ

ว่าแต่ต่อไปนี้ไม่ใครเหยียบแบรคให้แล้วเศร้า คงมีสองอย่างคือ เบรคเอง หรือ ไม่ก็ให้รถคันอื่นช่วยเบรค ละ:y:

โอ๋

โอ๋

Guest

Guest

21 May 2010 23:26 #5

เวงกำ ครูคนไหนค่ะที่ไม่รู้ว่าโรงเรียนมีเวบ ครูกวางหรือครูก๊อต หนูอุตส่าห์ proud ว่าเวบไซด์หนูสวยที่สุดในโลก ทำเสร็จเอามาให้ครูที่โรงเรียนดู เค้าด่ากันเป็นวรรคเป็นเวร บอกว่า
1. สีชมพู idiot ไม่น่าเชื่อถือ
2. ลายการ์ตูน idiot ไม่น่าเชื่อถือ
จำได้เลยว่า ครูกวาง พูดว่า "นี่หรอที่บอกว่าสวย" ครูคนอื่นไม่พูดอะไรนั่งอึ้ง เสีย self นิดหน่อยแต่ยังมั่นใจว่าสวย 555 :R: ตอนนั้นคิดซะว่าต้อง differentiate จากโรงเรียนอื่น ลายจุดนี่แหละดีแล้ว ไม่ค่อย professional เน้นเด็กวัยรุ่น มีแต่นักเรียนเด็กแนวที่บอกว่า เวบน่ารัก โรงเรียนนี้เลยเป็นโรงเรียนเด็กแนวค่ะ นักเรียนเลยชอบถามเรื่อง drift อยากให้ครูสอน 555+ คุณผู้ปกครองขา หนูล้อเล่นค่ะ ไม่มีอยู่ในหลักสูตร แต่ถ้าอยากรู้หลังไมค์ได้ค่ะ ครูสอนได้ทุกคน อย่ามาถามหนูแล้วกัน ตอบไม่ได้ค่ะ หนูขับรถเรียบร้อยค่ะ ปลอดภัย

ที่ให้ไปอยู่บนถนนนี่ ครูเค้าเช็คชัวร์แล้วว่าปลอดภัยออกถนนได้ ใช้พวงมาลัยผ่าน เลี้ยวได้ เหยียบเบรคเป็น ครูหลอกให้พีโอ๋หมุนพวงมาลัยแล้วนับ 1 กับ 2 มั้ยค่ะ หนูก็ไม่รู้จะให้นับแล้วหมุนให้เมื่อยมือทำไม

ครูกวางกะครูก๊อตจะแย่งกันไปสอนพี่โอ๋ บอกว่าสอนพี่โอ๋แล้ว chill chill แวะซื้อน้ำได้ พี่โอ๋ขับได้แล้วไปมาทั่วแล้ว นี่ถ้าพี่โอ๋แจ้งเข้ามาว่าครู chill เกินไป ขอพักกินน้ำ กินข้าว นี่โทษถึงพักงานนะคะ ลองแจ้งดูมั้ยค่ะ:q: บอกแล้วว่าโรงเรียนนี้โหด 555+ ครูชอบเอาไปบอกนักเรียนว่าหนูเป็นเจ๊โหด

Guest

โอ๋

โอ๋

Guest

22 May 2010 16:05 #6

เหอะๆ ชื่อโรงเรียน ก็ smile แล้วจะไปเคร่งเครียดทำไมเนอะ จ่ายเงินไปเพื่อจะให้ขับได้ได้อย่างปลอดภัยต่อตนเองและคนอื่น
และอีกอย่างเราจะไปรู้ดีกว่าครูได้ไง ถ้ารู้มากกว่าแล้วจะมาเรียนทำไมก็เลยสบาย สบายกับครูเค้า คุยกันเรื่อยเปื่อยหนุกหนานว่าไปจะคุยกันมากกว่าขับรถอีก อิอิ จะแวะกินข้าว ก็ได้แต่ครูบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวเจ๊ผึ้งให้ครูโดนทัณฑ์บนเอา :q:

เรื่องเว็บนี้ชอบนะตัดสินใจเรียนเหตุผลเดียวเลย เว็บสวยดี น่ารัก และโรงเรียนใช้รถยนต์ใหม่ ราคาก็โอเค เลยตัดสินใจเรียน
เลยอยากจะบอกว่าคนตัดสินใจทำเว็บนี่ประสบความสำเร้จแล้วละ เพราะนักเรียนตัดสินใจจากเว้บอันดับแรก แล้วค่อยเข้ามาอ่านรายละเอียด
แต่ถ้า สร้างห้องเพิ่ม คือเรื่องการออกรถใหม่ ศูนย์ไหนดี ยี่ห้อไหนดี มีข้อความให้เค้าอ่าน ก็จะดีไม่น้อย หรือให้นักเรียนที่ซื้อ มาโพสบอกก็ได้
จะได้ไม่เหงาบอร์ด อิอิ

ส่วนเรื่องครูก๊อตไม่รู้ว่าโรงเรียนมีเว็บนี่ ขอบอกว่า ฮา:) ครูสอนขับรถเก่งมาก จากที่เคยเรียนมา แต่ไม่รู้เรื่องเน็ตซะงั้น นี้ถ้าไม่รีบกลับภูเก็ตจะไปต่อเน็ตให้
ครูก็อตซะหน่อย จะได้เข้ามาเว็บโรงเรียนบ้าง :R:

ว่าแต่ตอบกระทู้เร้วจริงด้วยแฮะสงสัยท่าจะว่างนะนี่

โอ๋

โอ๋

Guest

Guest

22 May 2010 16:10 #7

เข้ามายืนยันว่าว่างจิง ๆ 555:R:

วันนี้ตื่นมาปล่อยรถ ปล่อยครู แล้วกลับไปนอนต่อ กว่าจะตื่นนู่น 11 โมง 555 แล้วก็ลงมานั่งประจำที่ได้นักเรียนเพิ่มแค่คนเดียว

Guest

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

22 May 2010 20:22 #8

อุ้ย พี่ผึ้ง อยากเรียนกับครู ก็อต บ้างง เห็น พี่โอ๋ โคสะนา ไว้เยอะ
แต่ ก้ออย่างที่พี่โอ๋ บอก ทำเว็บ ได้โดนกลุ่มเป้า หมายมาก ผมก้อเลือก เข้า มาดูเปิดอ่านรายละเอียดเพราะ หน้าตาของมันเหมือนกัน

ดีนะครับ ถ้า มีเวบบอรด์เพิ่ม เกี่ยวกับเรื่องการซื้อรถใหม่ ถามปันหา นู้น นี่ นั้น เพี่ะส่วนมากหลังจากเรียนจบ กัน ก้อ อยากจะได้รถ กันทั้งนั้น

ปล ดีใจกะพี่ผึ้ง คนเก่ง ที่ รร นี้ประสบความสำเร็จนะคร้าบบบ

พีท ดองวุค

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

Guest

22 May 2010 20:55 #9

จัดให้ค่ะ เดี๋ยวจันทร์นี้ได้เจอแน่

555 นึกถึง reason behind this web แล้วขำอะ นี่กะเจาะตลาด เด็กแนว korean style เลยนะนี่

ส่วนปัญหาเกี่ยวกับรถ ซื้อรถ สร้างบอร์ดให้ได้ แต่ไม่รู้ใครจะตอบ รถพังก็ไม่เคยรู้ พ่อดูให้ พ่อบอก พ่อซ่อมให้ตลอดเลย ฝากระโปรงเปิดนับครั้งได้ ทุกเช้าครูเป็นคนเช็ค ไม่เคยทำ ถ้าหวังให้ครูมาตอบต้องหาคนมาสอนอินเตอร์เน็ตให้ครูก่อนนะ

Guest

โอ๋

โอ๋

Guest

22 May 2010 22:30 #10

"ถ้าหวังให้ครูมาตอบต้องหาคนมาสอนอินเตอร์เน็ตให้ครูก่อนนะ" 555+ แวรงงงง!!!!ไม่แคร์สื่อ

แต่ครูสองคนที่เจอ ถึงเค้าคงจะโลว์เทค แต่วิชาการแน่นนมาก ขอบอกกก (ออกแนวตบหัวแล้วลูบหลัง คริ คริ)

หนับหนุนเรื่องบอร์ดความรู้เรื่องรถ ข่าวสาร เอยอะไรเอย เพราะว่าจะทำให้เวบบอร์ดเราเป็นเวบที่น่าสนใจขึ้นอีกเยอะ:q:

น้องพีทดองวุก เรียนเลยๆพี่คอนเฟิร์ม แล้วจะประทับจายยยย

โอ๋

โอ๋

Guest

Guest

22 May 2010 22:59 #11

พี่โอ๋ น้องพีทเค้าเรียนอยู่ แล้วหนูจัดครูตามอายุนักเรียนยัง

วัยรุ่นตอนปลายก็จะเจอครูสูงวัยถึงชรา เหมือนที่พี่โอ๋เจอ ไม่สูงวัยขนาดนั้นก็ได้ แต่เป็นพวกไม่อินเทรน ไม่ทันโลก และไม่แนว ถ้าจะให้พาไปเลี้ยงก็จะ request แต่ร้าน country country ถึงขั้นร้านยาดอง

วัยรุ่นตอนต้นก็จะเจอครูวัยกลางคน ที่เข้าใจวัยรุ่นด้วยกัน อินเทรน และก็แนว ถ้าเลี้ยงก็จะขอเป็นร้าน karaoke แถวเกษตรนวมินทร์ หรือผับแถวทองหล่อ

น้องพีทเค้าขอเรียนกับครูทุกคนที่ร้านเลย จะ evaluate ว่าใครดีที่สุด น้องเค้ามี checklist ไว้หลายหัวข้อเลยค่ะ ตั้งแต่ good looking มั้ย แต่งตัวดีมั้ย มาเลทหรือป่าว สอนรู้เรื่องมั้ย take care ดีมั้ย 555:k:

Guest

Guest

22 May 2010 23:21 #12

น้องผึ้งสร้างห้องใหม่ให้พี่โอ๋แล้วนะคะ เร็วมั้ยล่ะ ต้องไปทำหลังบ้าน พึ่งรู้ว่าสร้างห้องหน้าเว็บเองไม่ได้

Guest

ma_mim

ma_mim

Guest

23 May 2010 19:43 #13

วัยรุ่นตอนปลายก็จะเจอครูสูงวัยถึงชรา....
วัยรุ่นตอนต้นก็จะเจอครูวัยกลางคน ....
พี่ได้เรียนกะครูกวาง (ได้ข่าวว่าอาวุโสสุดในโรงเรียน) เอ่อ คือว่า...
พี่ต้องพิจารณาตัวเองใช่มะเนี๊ย!!? จ๊ากกกก เหอเหอ

แบบว่า...ขออนุญาตใช้ประสบการณ์ตรงเล่าสู่กันฟังถึงคุณโอ๋ (ฮาๆ)

- ถึงขนส่งประมาณ 7 โมง สัก 7.30 น.ก็ต้องใช้ความไวรีบไปเข้าคิวเพื่อกรอกคำร้อง
ขอบอกว่า...ถ้าเข้าคิวแล้ว คุณป้าจนท.ให้หยิบเอกสารไปนั่งกรอก บอกได้คำเดียวว่า
ไม่ต้องไปนั่งกรอกนะคะ มันจะเสียเวลาในการกลับมาเข้าคิวอีกรอบ ( ในเอกสารมีให้กรอกแค่
ชื่อ นามสกุล เบอร์โทรศัพท์ แค่นั้นเอง ยืนกรอกในแถวก็ได้) เด๋วไม่ทัน 80 คนแรกไม่รู้ด้วยน๊า...

- ทดสอบสมรรถภาพทางร่างการ ก็ไปยืนมึนๆงงๆเอา เค้าก็ผลักไสให้เราผ่าเองแร่ะ เชื่อดิ...ทำมาแร้ววว

- ตอนฟังอบรม ข้อสอบทุกข้ออยู่ใน VDO อ่ะ ตั้งใจฟังดีๆนะคะ (ถ้ามีใบขับขี่มอไซต์อยู่แล้วจนท.จะบอกว่า
ไม่ต้องอบรมก็ได้ แต่แนะนำว่า อบรมเถอะค่ะ ข้อสอบทุกข้ออยู่ใน VDO จริงๆ)

- สอบข้อเขียนผ่านแระ เกือบๆบ่ายโมงก็มาเดินเตร็ดเตร่ดูสนามก่อนนีสสสนึง เ่อ่อคือ...มีtrick เล็กๆน้อยๆ
ของท่าเทียบฟุตบาทมาฝากอ่ะค่ะ...คือ ท่านี้มันไม่ใช่ว่าพอเราเทียบไม่เกิน 25 cm.แล้วจะผ่านเลยนะคะ
มันต้องหยุดให้พอดีเส้นด้วยอ่ะ คือ จะบอกว่าส่วนใหญ่ (รวมเราด้วย) จะตื่นเต้น และกังวลว่าเทียบฟุตบาท
ผ่านแล้วก็จะลืมเรื่องเส้น ให้เราสังเกตุเสาของร่มโค้กที่เค้าปักไว้อ่ะ (ก็ไม่รู้เค้าจะปักไว้ทำไม เหมือน
จะให้เป็นสัญลักษณ์อะไรสักอย่าง) คือให้หยุดรถเมื่อรู้สึกว่า เสาของร่มนั้นอยู่ตรงกลางคานประตูรถพอดี หรือ
ถ้าเลยก็อย่าให้เลยคานเกิน 10 cm. นะ เด๋วหน้ารถจะเลยเส้นหยุดอีก ฮ่าๆๆๆๆ
นี่ๆๆๆ อีกข้อนึงของด่านนี้...( อันนี้ต้องใช้วิจารณญาณในการชมนิดนึง อิอิ ) คือ...ถ้าเราหยุดไม่ถึงเส้น หรือเทียบไม่ชิด
อะไรประมาณเนี๊ย(ที่จะทำให้เราไม่ผ่านด่าน) จนท.เค้าจะนิ่งๆเฉยๆเหมือนจะบอกเราว่า...แน่ใจแล้วหรอที่จะหยุด
จะเขยิบไปข้างหน้าอีกนี๊สสสสนึงมั๊ย 555+ อันนี้เราคิดเอาเองนะ แต่ถ้าสมมติว่า เราเทียบผ่านแล้ว หรือหยุดพอดีเส้นแล้ว
เจ้าหน้าที่เค้าจะรีบบบบ เดินมาขอเอกสารจากเราเลย เพราะฉะนั้น สังเกตดูดิ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องมั่นใจในตัวเองด้วยนะคะ

งงที่เราบอกเล่ามั๊ยอ่ะ...ถ้างงถามได้นะ เด๋วโพสบอก แบบว่าอยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สอบผ่านกันทุกคนเลยอ่ะ เป็นกะลังใจให้นะ

ma_mim

ma_mim

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

23 May 2010 22:23 #14

:]: ไม่ใช้รูปนี้ดีกว่าไม่สะใจ :R:

ถูกค่ะพี่มิ้มต้องพิจารณาหน่อยนึงก็ดี แต่จัดครูต้องดูนักเรียนจิง ๆ นะ ครูกวางขอหยุด ครูหนุ่มไปสอนพี่เกดแทน อีกวันพี่เกดโทรมาขอให้ครูกวางไปสอน หนูต้องโทรตามครู ครูแต่งชุดอยู่บ้านมาสอนเลย

น้อง ๆ เด็กมหาลัยเหมือนกัน ปกติต้องใช้ครูแตง ครูหนุ่มไปสอน พอเอาครูกวาง ครูก๊อตไปสอน โทรมาถามหาว่าครูหนุ่ม ครูแตงไปไหน

ตอนนี้น้องผึ้งซีร๊อกไอ้กระดาษแผ่นนั้นที่ต้องกรอกชื่อ นามสกุล ไว้เป็นรีมเลย แจกนักเรียนบนรถให้กรอกให้เสร็จบนรถ หลังจากโดนนักเรียนด่าว่าทำให้ไม่ทันรอบเช้า สอบที่นี่มันก็มึน ๆ ทุกอย่างมั้ย หนูสอบที่หมอชิต เจอเจ้าหน้าที่ชีกอ ไอ้ด่านที่ต้องกดเลื่อนเสาสองด้านให้เท่ากัน ทำไงก็ไม่เท่ากัน เจ้าหน้าที่เดินมากดให้แล้วให้ผ่านเลย

นี่มีการติวสอบอย่างละเอียด ละเอียดกว่าตอนครูส่งนักเรียนเข้าสนามอีกมั้ง ยังงัยก็ขอบคุณนะคะพี่มิ้ม

Guest

โอ๋

โอ๋

Guest

23 May 2010 23:23 #15

-*- จะรอดมัยเนี๊ย สอบหนแรกไม่ผ่านคงต้องไปสอบหนสองเอาเองแล้วละ เพราะคงไม่ได้อยู่กรุงเทพ เหอะๆ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ เอาเป็นว่าจะทำตามที่บอก สอบไม่ได้ก็โทษครู เอ๊ยไม่ใช้ ก็ค่อยมาสอบใหม่ หุหุ
ให้มันรู้ไปว่าจะสอบไม่ได้ :R:

โอ๋

โอ๋

Guest

ma_mim

ma_mim

Guest

24 May 2010 19:10 #16

เหอ เหอ เอาเหอะๆ ยอมรับก็ได้ว่าวัยรุ่นตอนปลาย :y:

ยังไงพี่กะพี่แนนก็ยังยืนยันเป็นfan club ครูกวางนะจ๊ะ หุหุ
อย่างน้อยเราก็ร้องเพลง-ฟังเพลงแนวเดียวกัน (พี่ขึ้นรถปุ๊บ ครูกวางกดคลื่นลูกทุ่งปั๊บ...มั๊ยล่ะ มั๊ยล่ะ!!?)

น้องผึ้งทำดีมากที่ซีร๊อกไอ้แผ่นนั้นไว้เยอะๆ (ถ้าเกด กะ เบส รู้คงมีเคืองนิดๆ)แต่ระวังเค้าเปลี่ยนแบบฟอร์มนะ
เด๋วงานเข้าาาาาา

อย่าซีเรียสเรื่องสอบเลย ไม่ยากอย่างที่คิดหลอก 555++ สอบผ่านก็ดีใจกันไป สอบไม่ผ่านก็นั่งเงียบกันอย่างกะรถร้างอ่ะ

ปล.พี่แนนบอกว่า...เด๋วจะขับรถพาพี่ไปกินข้าวแถวชานเมืองกัน :q: กะกะกะกลัวววววอ่ะ! บรื๋ออออ

ma_mim

ma_mim

Guest

Guest

27 May 2010 11:49 #17

Finally, POh+ has passed already. Sorry for inconvenience on that day naka. ครูถูกอบรมพร้อมหักเงินกันถ้วนหน้าค่ะ:y:

Guest

kate

kate

Guest

27 May 2010 12:58 #18

kate

kate

Guest

Guest

27 May 2010 13:37 #19

:R: วันนี้พานักเรียนที่สอบไม่ทันเมื่อวานไปสอบภาคปฏิบัติ hahaha ผ่านหมดเลยเลยค่ะ ครูหน้าบานแล้ว เพราะถ้าไม่ผ่านสักคนคงเละ

Guest

โอ๋

โอ๋

Guest

27 May 2010 15:49 #20

อิอิ ได้ใบขับขี่มาและ เอามาแขวนคอนอนทั้งคืน เลย :p: ว่าไปวันพุทธ สงสารครู โดนหักตังถ้วนหน้า ว่าและทำไม่ดูหง่อยๆ
โหดจริงๆโรงเรียนนี้ ดีนะที่เมื่อวานมีใบขับขี่รถมอไซค์ เลยไม่ต้องอบรม 2ชั่วโมง เลยได้ไปสอบข้อเขียน แล้วสอบปฏิบัติเลย
ผ่านฉลุย ลุ้นแทบตาย แต่ก็ได้มาแว้ว :R:

โอ๋

โอ๋

Guest

Post reply
CAPTCHA Image