Webmaster

Webmaster

Admin

ยินดีต้อนรับห้องใหม่ค่ะ (3446 views)

22 May 2010 23:19

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการขับรถ หรือนักเรียนคนใดมีข้อสงสัยหลังเรียนจบ เช่น เจอสถานการณ์อย่างนี้จะทำยังไง หรือจะจอดรถแบบนี้ต้องทำยังไง ถ้าไม่กล้าโทรมาถาม ก็เข้ามา post ถามในห้องนี้ได้เลยนะคะ ทางโรงเรียนจะหาคำตอบมาให้ทุกเรื่องเลยค่ะ ทั้งที่เกี่ยวกับรถยนต์ การขับรถ กฎหมาย และประกันภัยต่าง ๆ ทางโรงเรียนเปิดกว้างให้บุคคลทั่วไปด้วยนะคะ ไม่จำกัดเฉพาะนักเรียน มีอะไรช่วยได้ก็ช่วยกันไปค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

โอ๋

โอ๋

Guest

22 May 2010 23:25 #1

โว๊วๆๆมาแล้วหัวข้อใหม่กำลังรออยู่ ใครมีไรถามก็ถาม อยากรู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับรถยนต์ถามเจ๊ผึ้งได้เลย
อันไหนรู้จะช่วยตอบ หุหุ:p:

ใครไปเที่ยวไหนมาเอารูปมาลงให้ดูบ้างนะ แบบว่าอยากดู

โอ๋

โอ๋

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

22 May 2010 23:47 #2

เร็วมาก เปิดห้องไม่ถึง 2 นาที

ถามหนู หนูบอกแล้วว่า อย่าถามหนู ให้ไปถามครู หนูตอบไม่ได้ รถยังขับไม่เป็นเลย แต่ขอโทษมีใบขับขี่ค่ะ ถูกกฎหมายค่ะ :]: แต่ที่ SMILE มี GURU อยู่นะ แต่ไม่ใช่ครูที่ SMILE นะ wikipedia ของ SMILE

Guest

Post reply
CAPTCHA Image