SMILE

SMILE

Guest

เส้นทางที่ใช้สอนขับรถ (1051 views)

23 Apr 2010 10:59

เนื่องจากทางโรงเรียนมีนโยบายเรื่องเน้นประสบการณ์จริงบนถนน ซึ่งนักเรียนสามารถเลือกเส้นทางที่จะไปได้เอง แต่ขณะนี้เกิดเหตุความไม่สงบในบางพื้นที่ของกรุงเทพมหานคร ทางโรงเรียนของดการผ่านเส้นทางที่มีการชุมนุมเกิดขึ้น ไม่ว่าจะเป็นการชุมนุมของกลุ่มคนเสื้อสีใดก็ตาม เพื่อความปลอดภัยของตัวนักเรียน ครู และทรัพย์สินของโรงเรียนค่ะ เส้นทางที่งดบริการพาไปดังนี้ค่ะ

1. เส้นราชประสงค์
2. เส้นสวนลุมพินี วิทยุ สีลม
3. เส้นราชดำเนิน

ทางโรงเรียนเข้าใจว่าเส้นทางดังกล่าวเป็นที่ทำงานของนักเรียนหลายคน ซึ่งนักเรียนมีความประสงค์ในทางโรงเรียนไปตามเส้นทางเหล่านี้เพื่อให้เกิดความคุ้นเคย แต่ทางโรงเรียนต้องเอาความปลอดภัยของนักเรียนเป็นหลักด้วยค่ะ จึงขออภัยมานะที่นี้ค่ะ

SMILE

SMILE

Guest

แวะมาอ่าน

แวะมาอ่าน

Guest

5 May 2010 18:47 #1

ขอบคุณค่ะ

แวะมาอ่าน

แวะมาอ่าน

Guest

dd