โอ๋

โอ๋

Guest

มาเล่าเรื่องส่วนลด ของแถม ออกรถยนตืใหม่ กันดีกว่า (4542 views)

23 May 2010 10:53

ใครออกรถใหม่ที่ศูณย์ไหน ยี่ห้ออะไร แล้วได้ความประทับใจ ของแถมกี่อย่าง ส่วนลด ดอกเบี้ยเท่าไหร่ หรือการบริการเป็นยังไง
ลองมาเล่าให้ พี่น้องเราฟังกันดูบ้างนะครับ เพื่อเป็นการตัดสินใจในการเลือกซื้อรถยนต์ของเพื่อนๆที่ยังลังเลว่าจะไปซื้อที่ศูณย์ไหนดี

ส่วนผมยังคงเลือกดูอยู่ยังไม่รีบรอดูเจ้า สามที่กำลังจะมาใหม่อยู่ว่าจะคุ้มกับการรอหรือเปล่า แต่ตอนนี้เจ้าสามรุ่นที่มีขายกันอยู่
ราคาและของแถมกำลังขาลงใครไม่ สนใจเรื่องรถรุ่นใหม่กว่าแนะนำเลยครับ และอีกอย่าง ประกันภัยชั้นหนึ่งนี่มาสด้าเค้าแถมให้เลยครับ
เกือบจะทุกศูณย์

ได้แอบไปดูเจ้าสามที่ศูณย์ศรีนครินทร์ แถวๆเสรี มาขอเสนอดีครับ แถมเค้าบอกติดก๊าซประกันเครื่องไม่หลุดอีกต่างหาก
แต่ติดกับศูณย์นะ อาจจะแพงกว่าข้างนอก แต่พี่ที่ไปติดมาก็ไม่มีปัญหานะ ตัวที่ติดเป็น โฟกัส2.0 เค้าขอยสองยี่ห้อเลยนะศูญย์นี้
ติดเมือ ปีกว่าและ ติด มา45000บาท แพงไปหน่อย แต่ตอนนี้คงจะลงแล้วมั้งไม่แน่ใจ

โอ๋

โอ๋

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

23 May 2010 11:12 #1

พี่โอ๋ เพื่อนน้องผึ้งเป็นเจ้าของศูนย์มาสด้า แต่อยู่ที่ใต้อะ เดี๋ยวลองหาข้อมูลให้นะ เผื่อคนกันเองจะถูก แต่เข้าใจว่าไม่น่าจะได้ของแถมเท่ากับศูนย์ที่กรุงเทพ เพราะผู้ค้ามากรายต้องแข่งกันมาก เคยขอซื้อตัวโชว์มาสด้า 2 เหมือนกัน แบบครึ่งราคา :D: จะเอามาใช้สอนอีก 555+

ถ้าติดก๊าซจากศุนย์น่าจะดีกว่ามาติดเอาเอง

Guest

โอ๋

โอ๋

Guest

23 May 2010 11:58 #2

ทำเป็นเล่น อันที่จริง ของแถมไม่อยากได้มากมาย ที่สำคัญคือประกันชั้น1 กับฟีมส์กันความร้อน อยากได้เป็นส่วนลดเงินดาว์นมากกว่า อิอิ
โหย มาสด้า 2 ตัวท๊อปก็ ห้าแสนกว่า ซื้อครึ่งราคาอีก จะเอารวยไปถึงหนายๆๆๆ แอบอิจฉา

โอ๋

โอ๋

Guest

Guest

23 May 2010 16:06 #3

ฟิล์มติดข้างนอกราคาไม่แพงเท่าไหร่ ถ้าให้แนะนำ เบาะหนังค่ะพี่สำคัญมาก ดูจากรถโรงเรียนเป็นตัวอย่างไม่ถึง 2 เดือน เบาะดำแล้ว จะเอาไปฟอก นักเรียนก็ยังมี แบบว่าเห็นแก่เงิน มากกว่าอยากเสียเงิน:k: จิงจิงหนูเป็นคนรักรถนะ เสียดายก็เสียดายอย่างว่าของใช้ทำมาหากิน

มาสด้า 2 ตัวโชว์ คนดูเป็นล้าน ประตูเปิดเข้าเปิดออกไม่รู้กี่ที ครึ่งราคาอะเหมาะสมแล้ว ประกันน่าจะได้แน่ ๆ แต่ส่วนลดเงินดาวน์เดี๋ยวลองถามให้ มีหวังเพื่อนเลิกคบหนู เลยทีนี้

Guest

Post reply
CAPTCHA Image