เมย์

เมย์

Guest

ขอสอบถามค่ะ (671 views)

9 Jun 2010 14:35

พอดีว่า อยากจะเริ่มเรียนช่วงเดือนกค. ค่ะ เคยเรียนพื้นฐานแล้วและมีใบขับขี่แล้วค่ะ

แต่อยากเรียนเพิ่มเติม ซัก 8 หรือ 10 ชม. ค่ะ อยากสอบถามว่า ต้องจองเวลาเรียน

ล่วงหน้ารึป่าวค่ะ อยากจะเรียนช่วงเสาร์-อาทิต แล้วพื้นที่รับ-ส่งนี้ คือไปรับ-ส่ง มาเรียน

ใช่หรือเปล่าค่ะ พอดีบ้านอยู่แถวท่าน้ำนนท์ค่ะ และอยากขอตารางเรียนช่วงเดือนก.ค.

ด้วยค่ะ จะได้ตัดสินใจได้ถูก ขอบคุณค่ะ :)

เมย์

เมย์

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

9 Jun 2010 23:30 #1

ส่งไปให้แล้วค่ะ ยังงัยมันก็งงอยู่ดี ดูตารางแล้วสงสัยโทรถามที่ร้านได้นะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

เมย์

เมย์

Guest

11 Jun 2010 10:21 #2

ขอบคุณค่ะ สำหรับตาราง เมื่อวานได้โทรจองเวลาเรียนแล้วน่ะค่ะ ที่เบอร์ 081-735-1554

เป็นออโต้นิวซิตี้ 10 ชม. น่ะค่ะ เสียดายเรียนวันธรรมดาไม่ได้ เลยอดชม. แถม:y:

แล้วต้องจ่ายเงินในวันที่ไปเรียน ใช่รึป่าวค่ะ

เมย์

เมย์

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

11 Jun 2010 13:56 #3

ช่ายค่ะ จ่ายตอนเรียนวันแรก ลดความเสี่ยงให้นักเรียน

ไม่ได้หมายความว่าเรียนโรงเรียนนี้มีความเสี่ยงนะคะ แค่ช่วย management risk ให้นักเรียน

Guest

เมย์

เมย์

Guest

14 Jun 2010 11:39 #4

ดีจังเลยค่ะ ขอบคุงค่ะ:R:

เมย์

เมย์

Guest

Post reply