yayar

yayar

Guest

ขอตารางเรียนเดือนมิ.ย. (863 views)

13 Jun 2010 02:19

รบกวนขอตารางเรียนเดือนมิ.ย. หน่อยค่ะ
ว่าพอจะมีเวลาว่างช่วงไหนบ้าง

รบกวนส่งทาง untichaa@gmail.com นะคะ

yayar

yayar

Guest

po

po

Guest

13 Jun 2010 12:34 #1

รบกวนขอตารางเรียนด้วยครับสนใจอยากเรียนครับ ทั้งเกียร์ ธรรมดา และ ออโต้
อีเมล์ po_2527@hotmail.com ขอบคุณครับ

po

po

Guest

ป้อง

ป้อง

Guest

13 Jun 2010 15:13 #2

สนใจดูตารางเรียนช่วงเดือนมิ.ย. - ก.ค.ค่ะ
เป็นเกียร์ออโต้นะคะ

pongpula@hotmail.com ค่ะ

ป้อง

ป้อง

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

13 Jun 2010 18:02 #3

น้อง ๆ ทุก ๆ คน พี่ส่งตารางไปให้แล้วนะคะ ตารางมันอาจจะมึน ๆ หน่อย มันไม่ได้มั่วนะคะ แต่ว่ามันเยอะแยะ หลากสีสัน
ถ้าสงสัยก็โทรมาถามนะคะ หรือถ้าจะลงยังงัย แล้วมันมี space ลองโทรมาที่โรงเรียนเพื่อที่เค้าอาจจะโทรหานักเรียนที่ลงไว้ ว่าจะขยับเดิน
หน้าถอยหลังได้สักชั่วโมง สองชั่วโมงได้มั้ย คนอื่นะได้ลงได้ด้วย แต่คงไม่โทรไปยกเลิกให้นะคะ เพราะนักเรียนทุกคนมีความสำคัญเท่ากันค่า

Guest

Guest

13 Jun 2010 18:02 #4

น้อง ๆ ทุก ๆ คน พี่ส่งตารางไปให้แล้วนะคะ ตารางมันอาจจะมึน ๆ หน่อย มันไม่ได้มั่วนะคะ แต่ว่ามันเยอะแยะ หลากสีสัน
ถ้าสงสัยก็โทรมาถามนะคะ หรือถ้าจะลงยังงัย แล้วมันมี space ลองโทรมาที่โรงเรียนเพื่อที่เค้าอาจจะโทรหานักเรียนที่ลงไว้ ว่าจะขยับเดิน
หน้าถอยหลังได้สักชั่วโมง สองชั่วโมงได้มั้ย คนอื่นะได้ลงได้ด้วย แต่คงไม่โทรไปยกเลิกให้นะคะ เพราะนักเรียนทุกคนมีความสำคัญเท่ากันค่า

Guest

Post reply
CAPTCHA Image